Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu waziri kutanguliwa na Ving'ora na Pikipiki

Discussion in 'Celebrities Forum' started by uporoto01, Nov 1, 2008.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nauliza hivi,ni sawa kikatiba kwa naibu waziri kutanguliwa na ving'ora na pikipiki na watu kutakiwa kupisha barabara ili apite? Jana ijumaa 31.10.08 saa 9 mchana barabara ya morogoro karibu na fire magari yalitakiwa kukaa pembeni kwa ving'ora nikadhani anapita Raisi au waziri mkuu cha kushangaza akapita naibu waziri NW FU na msafara wa magari 6 watu wote wakashikwa na butwaa.Sasa kama viongozi wetu wote wa juu na sasa mawaziri na manaibu wao watapitishwa kwenye foleni kwa staili hii si itakua vurugu tupu?
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Huyo Nchimbi au nani?
     
  3. M

    Msengi Kiula Member

    #3
    Nov 1, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    NW F U, Fedha na Uchumi?
     
  4. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2008
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Anapokuwa na suala la dharula, mfano kaitwa na Rais haraka, ama kuna jambo muhimu lazima aliwahi, nahalikuwa katika mipango yake. Inabidi aombe msaada wa Kamanda wa polisi wa mkoa, na hupewa hayo ili kumuwahisha. Nadhani itakuwa hivyo.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Fedha na Uchumi,atakuwa Sumari ua Mzee
     
Loading...