Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu waziri kiwembe ahamisha mwalimu baada ya kumpa mimba kukwepa skendo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wagagagigikoko, Feb 19, 2012.

  1. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KASHIFA YA NGONA IMEGONGA VICHWA VYA HABARI KATIKA JIMBO MOJAWAPO LA CCM LINALO SHIKILIWA NA NAIBU WAZIRI WA WIZARA MOJA NYETI BAADA YA NAIBU WAZIRI HUYO KUMPA MIMBA MWALIMU WA SHULE YA MSINGI NA KUMUHAMISHIA DODOMA ILI KUKWEPA SOOO YA WANANCHI,

    NAIBU WAZIRI HUYO AMBAYE NI KIPENZI CHA JK AMEKUWA AKIHUSISHWA NA MAMBO YA UFUSKA MARA KWA MARA, NA HABARI ZISIZO THIBITISHWA ZINADAI HATA UNAIBU UWAZIRI ALIONAO NI FADHIRa kwa mkuu baada ya kumkuwadia mbunge wa viti maalum mkuu jina tunalo.
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    ka umeamua kuxema xema, ka uwez nyamaza... unaogopa upo kwnye keybrd mkikutana c ndo utapaa.!!! jipange
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    This is a forum where we dare to talk openly! Mtaje tumjue huyo.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nachukia sana uandishi wako wa kihunihuni. TOKA HAPA.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habri yako haijatusaidia kufahamu wala kupambanua lolote. Bora huo muda ungeutumia kulala usingizi tu badala ya kuhangaika na key board.
     
  6. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuh
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo cha kushangaza ni nin,huyo mwalimu c mtu mzima,kwan alilazimishwa ku do na huyo mteule wa jk?
     
  8. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    sawa mwalimu, nmekuxoma.!!! lingine.??
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nini umuhimu wa udaku?
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Haya ndo mambo ambayo viongozi wetu wengi wa sasa wanayaweza na kuyamudu!
    Na ni jambo la kawaida nowdays mtu kupewa cheo kwa kazi ua ukuwadi au kugawa uchi.
    Tanzania ishapoteza dira.
     
  11. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hakuna kesi wala skandali. Mwalimu kajitafutia shortcut ya maisha. Sana sana asubiri kama shortcut inatokezea alikodhamiria, au kapotea. Over 18 can just do that freely.
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,658
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Mvuto umekosekana ktk thread
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hapa sio udaku we mtaje tumfahamu mbona kenya mbunge au waziri akichemka wanamzomea kabisa redi citizen hapa unaogopa nn
    acha mambo hayo mtaje hapa fasta fasta tumwadabishe
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtoa mada anatakiwa kupigwa ban kwa kugeuza jukwaa kama magazeti ya shigongo! udaku udaku,mafumbo mafumbo
     
  15. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    a mere ****!
     
Loading...