Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu waziri anapoacha kifua wazi sijui nani akishike?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pdidy, May 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    HIVI MAMA ANA MAKINDA EMBU WAFUNDISHEN JINSI YA KUVAA HAO WABUNGE WENU JAMANI NIMEKUONA KWENYE TV UNA WAAMBIA WATOTO WA SHULE MNA MWEZI WA KUJIFUNZA MAADILI YA BUNGE KABLA YA KUANZA TENA EMBU HILI LA MAVAZI NAOMBA TOPIC YAKE KAMA UTAPENDA KUNIKARIBISHA NI PM MAMA..KUACHA VIFUA WAZI KWENYE MAKONGAMANO WAKUBWA KWA WATOTO MNATUFUNDISHA NINI WENGINE WAMEZOA KUONA NYWELE KICHWANI WANAPOONA KIFUANI SI WANAWEZA KUKIMBIA WATOTO ZETU NAKUULIZA MBONA YULE ANA VICHWA VIWILI BABA

    [​IMG]
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    angalia kwanza alichovaa kichwani kwake, then tafakari.
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uSTAARAbu si asili yao waleeeeeee..........
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    heeeee!! Mhhh!
     
  5. B

    Bobby JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Halafu haya mambo safi sana ni kama vile kuna link fulani ama correlation kwa wataalamu wa hesabu. Huyu jamaa anavyojipresent ndivyo hata uwezo wake upstairs ulivyo, shame on him kwa kweli.
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hivi visuti vinauzi kweli kweli
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kosa ni Yule aliyemteua!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    umeonaa yaani anavyoonekana na akili zake sawa sawa angalia alivyo vaa utasema amekimbizwa kaributena guest house pale sinza mapambano
     
  9. i411

    i411 JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ameazima hakujua kama rz1
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Nilijua wabunge wanawake wanaacha miili yao wazi kumbe na wanaume loh!!!
    Napita tu
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanaambiwa wanajiuza bungen kwa kuvaa vile na wanaitwaga &***(((

    hawa wanaume wanaitwa nani???????
     
  12. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Joto!!!!!!!!!!!!
     
  13. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picha nzima namwona dada mmoja tu
     
  14. B

    Bobby JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hayo macho yako yanashida tena hufai kabisa kwenye unit yetu ya intelijensia. Hapo kuna wadada wasiopungua wa3. Au huyo mmoja uliyemwona ni hiyo rangi yake nini?
     
  15. B

    Bobby JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Rev ila pia aliyemchagua hana makosa pia ndio uwezo wake ulipofikia hapo, anafanana nao hao wateule wake. So kosa ni letu tuliyemchagua aliyewateua, no lakini pia hatukumchagua inasemekana NEC ilifosi, basi mzee Makame ana kesi mbaya sana ya kujibu.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    kwaa maana hiyo makame alaaniwe kwa hili??mkuu
     
  17. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na hiyo mipete , mbona mingi hivo, au ndo Mtabiri wao amemvalisha?
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sioni tatizo hapo!
     
  19. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Samahani mkuu nilikuwa najoke tu. Suala kubwa ni watu kujijua ni akina nani na wanatakiwa kuishi vipi. Mtu kama hatambui uzito wa nafasi yake anaweza kuwa anafanya vitu visivuoendana na wadhifa wake.
     
  20. P

    People JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaonekana unazifahamu gesti!!! Nitajie nyingine...
     
Loading...