Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu Waziri Adamu Malima aibiwa kila kitu hotelini Morogoro!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ndyoko, Mar 9, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Habari zilizopatikana sasa hivi zinasema Naibu Waziri Adamu Malima ameibiwa kila kitu ktk hoteli ya Loshera mjini Morogoro. Hadi sasa bado yuko ndani ya chumba cha hiyo hoteli hajatoka nje. Inasemekana hata nguo alizoavaa amesaidiwa tu na wasamaria wema.

    Yaleyale ya mawaziri kuendelea kuumbuka ugenini!

    Manjagu bado yanafuatilia issue hii nzima!

    Source: Radio One, muda 13:14 pm

    Hoteli yenyewe ndio hii hapa kama inavyoonekana

    View attachment 48953

    Hii hapa tena

    View attachment 48954

    kwa mlinzi getini

    View attachment 48955

    [​IMG]mbona dirisha lenyewe,halionekani kuvunjwa au forced entry?? au sio lenyewe??? nimeitoa kwa michuzi loh
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Radio One inaripoti hivi sasa ya kuwa Naibu Waziri wa Nishati kaibiwa kila kitu katika hoteli aliyolala pale Morogoro mjini..........barabara ya kuelekea kwa Mkuu wa Mkoa................yaelekea kaibiwa na mtu aliyokuwa naye kwa maoni yangu........labda chapa mtu aliyekuwa akimpa maraha..................lol
     
  3. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    atakuwa alikuwa nakiburudisho cha chap chap hehehe na bado tutagawana sana vya kwenu
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tumesikia anadaiwa kwa mganga mmoja wa kienyeji ndiye aliyechora deal!
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Ni breaking newz radio one,zimeeleza kuwa naibu waziri Nishati na Madini Adam malima Ameibwa kila kitu Hotelini morogoro.mwenye niuz zaidi atujuze
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyu atakuwa alikuwa anafukua mtu akachoka kwa kazi nzito hiyo nakupiga usingizi wa pono
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimeconfirm na kijana mmoja kwenye hiyo hotel ni kweli alilala hapo tangu juzi kwenye chumba cha exctv suite sh 400000 kwa siku tangu jana alirudi usiku kutoka club na dada mweupe mrefu na asbh kaamka kajikuta hana hata chupi katoka na taulo kiunoni!!hawa dada zetu wa club cjui vp amemkomba kila kitu waziri ni aibu Mkuu wa mkoa alienda kuokoa jahazi
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Naskia ana mke mdogo morogoro,ni haki yake iyo.
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Atakuwa amekamata kichwa KAUMBA.....
    acha aibiwe tu ngoja niende eneo la tukio kama bado yupo sasa hivi
     
  10. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bora wachukue mali zetu tu,lakin pole sana
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Habari nilizozisikia mwenyewe toka Radio One Stereo ni kwamba Naibu Waziri wa Nishati na Madini Ally Malima, ameibiwa kila kitu katika hoteli moja huko Morogoro.
    Taarifa zinasema kuwa hata nguo alizovaa sasa amekirimiwa na Wasamaria. Habari hizi zimethibitishwa na Meneja wa Hoteli hiyo Eustace Mutua, ambaye ni Mkenya.

    Taarifa zaidi zinaeleza kuwa WanaUsalama wa Morogoro wako, ikiwa ni pamoja na Afisa Upelelezi wa mkoa wameonekana wakitoka na kuingia katika Hoteli aliyofikia Naibu Waziri huyo, huku Ally Malima mwenyewe akiwa hajatokeza nje ya hoteli hiyo tokea alipoingia, na tokea mkasa huo ulipompata.

    Naamini tutapata maendeleo zaidi ya tukio hili kwa jinsi muda unavyosogea, na huenda kukawa na menbers kwenye eneo la tukio.

    Source: Breaking News saa 7 mchana Redio One Stereo!
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Malaya wa Kaumba atakuwa kamwibia
     
  13. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Adam Malima ni yule anayeongea na kithembe? Anayesemaga kuwa JD yake haina mahali inazungumzia swala la kujiuzulu?

    Kama ni huyo, nashindwa kuona huruma
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    kuna usemi unasema
    "when the poor we have nothn left to eat,we will eat the rich"
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vipi hajalowa nyuma au?
     
  16. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui atajiteteaje kwa mkewe akirudi nyumbani kwake. ....anadai kaibiwa, kwani kuna mlango au dirisha la chumba alicholala lililovunjwa?! Hajaibiwa huyo, ni kiburudisho kimeamua kujilipa gharama tu...anyooshe maelezo, utaibiwaje hadi nguo za ndani ulizovaa??
     
  17. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahahahahaha! naona utaaaaaaaaaaamu! suddy Brown uko wap?
     
  18. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chezea moro yeye?
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Huyo mdada ana akili sana, kuiba NO! kukomoa yes
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Jamaa namuona mjanja wa town kumbe bado hajajua kwamba huwa wanaweka kwenye chakula ya mtoto? Mungu wangu wamekomba kila kitu ili asiweze kutoka nje na nadhani alilala hadi saa za mchana. vichanchide vimeishavuka mpaka tayari huenda vipo Florida 2000 vinasherehekea mafanikio baada ya mawindo yao kunasa! Na kama alikuwa na jiwe ndio amewapa utajiri.
     
Loading...