Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu Spika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ndallo, Nov 15, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba kupata taarifa kuhusu uchaguzi wa naibu spika wa bunge la jamuhuri wa wa muungano wa TZ kashapatikana? nimepata habari kua People's Power (CHADEMA) wamemsimamisha Mustapha Akunay! Asante.:thinking:
     
Loading...