Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu spika na mishahara ya tra, tpa, tanapa, bot

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WA MAMNDENII, Jan 18, 2012.

  1. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    niki-refer mahojiano ya naibu spika ITV kwenye dk 45 alisema maofisa wa kawaida kwenye hizo taasisi nilizotaja wanachukua mzigo mkubwa kuliko mbunge, tunaomba kama kuna mdau kwenye hizo taasisi atupe ukweli hapa JF ili wadanganyika tujue ukweli uko wapi isije kuwa ns anajitetea na taasisi yake na kutupumbaza ili wabongo wasiendelee kuchonga kuhusu posho kubwa za waheshimiwa.
     
  2. a

    adobe JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,366
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Huyu ndugai anafikiri kwa kutumia masaburi anadhani hao tra wanasugua makalio kwenye viti kama yeye.wa2 wanafanyakazi.huyu kumbe nae 0
     
  3. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Akatafute kazi huko kama anazo sifa. Kwani kwenye ubunge alilazimishwa na nani?
     
  4. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,395
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    je ni kweli wanapiga hela? Msizunguke wabongo, wekeni numba sio politike
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,347
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hilo ni wazo lamsingi sana
     
  6. m

    mhondo JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Cha msıngı nı wadau walıotajwa wanaotoka Ofısı zılızotajwa wawe wazı kama nı ukwelı au uongo. Na kama nı uongo ukwelı nı upı?.
     
  7. Mkwanga

    Mkwanga Senior Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haifikii ya kwao yeye anatete kipato chake
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,214
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kweli jamaa wanapiga hela tena hela si mchezo,
    Tatizo la viongozi wetu ni kulalamika badala ya kuchukua hatua.
    Hapa walitakiwa kufanyia marekebisho sheria inayounda haya mashirika ya umma, kwa kuwa hiyo ndio inayowapa nguvu ya kufanya maamuzi, na kujipangia wakitakacho bila kuingiriwa.

    Ukisha kuwa na AUTHORITY basi! Ile bodi itakayoundwa ndio yenye uamuzi wa mwisho.
    Kwahiyo ndugu yangu hawa TPA, TRA, TANAPA na mengineyo yanayofanana nayo Yanafanya mambo yao bila kuingiriwa utendaji na serikali kuu.

    NB: Mstahafu wa haya mashirika wala hasoti kuangaikia mafao yake, Mwezi huohuo wa mwisho katika utumishi wake anavuta pesa yake yote (Ile slip salary ya mwisho inatoka na mpunga wote) ndio maana vizee vya bandari vikishavuta vinaoa watoto wadogo.
     
  9. f

    francis athanas New Member

    #9
    Aug 18, 2014
    Joined: May 21, 2014
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitajieni walinzi wanalipwa sh ngapi bandarini please anayejua
     
  10. Kiboko.

    Kiboko. JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2014
    Joined: Jul 31, 2013
    Messages: 2,344
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kigogo wa TPA anachukua 15M kwa mwez hyo n gross salary na huwa wanaongezewa bonus accrd to proft walioitengeneza,hvo anaweza kuwa anaingiza 15M net kwa account ake


    Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu