Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu spika: "Change ya rada" si neno sahihi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Aug 15, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,317
    Likes Received: 13,223
    Trophy Points: 280
    Naibu spika leo amesema bungeni kuwa si sahihi kuita fedha iliyorudishwa na kampuni ya BAE sytem ya uingereza kuwa ni change ya rada.Akifafanua kauli yake naibu spika amesema yeye akiwa mmoja wa wajumbe waliounda kamati ya bunge kwenda kufuatilia fedha hiyo nchini uingerereza walihakikisha kuwa fedha yote iliyutumika kununua rada inarudishwa na kwahivyo fedha yote imerudishwa na kwa maana hiyo basi si sahihi kuita change kwani hakuna fedha iliyobaki bila kurudishwa.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona anagongana na Kikwete?.........kumbe kweli kulikuwa na wizi sasa JK alikanusha nini?
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anataka iitweje? kweli ukiwa Magamba na akili zako zinakuwa hovyo kabisa
     
  4. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ili kupunguza ukali wa maneno nashauri iitwe MASALIA YA DEAL LA RADA!
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Magamba hata change ya Rada wanaona ni neno baya au tutumie neno linalotakiwa ambalo ni "wizi wa hela ya Rada"?
     
  6. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    basi waite ujira wa mwiha wa rada
     
  7. C

    Choi Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hamna haja ya kutumia tafsida, wizi ni wizi! ukikaa na fedha ya mtu(watanzania) bila ridhaa yao huo ni wizi. na kama waingereza wasingelishikia kidedea ina maana zingepotelea huko! huo ni wizi!
     
  8. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Salary Slip ameli-edit hilo neno. Pengine Ndungai hakulitamka! Tunasubiri.
     
  9. m

    muislamsafi Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Genge la chenge lililo fanya ujambazi wa kikatili na kupora mabilioni ya fedha
    za wananchi masikini na wengi wao wajinga wa Tanzania. sasa linakula fedha
    nyingine tena kutoka uingireza kwa dili ileile moja ya RADA (yaani jiwe moja
    ndege wawili) ama kweli tanzania imejaaa wapuuzi wa hali ya juu kuliko wote Duniani
    yaani huu u.segene wa wazi kabisa. naaapa ningelikuwa nishaweka mambo yangu sawa
    ninge anzisha kikundi ambacho mngekiita cha kigaidi na ningepiga risasi kuanzia kiongozi wao
    mpaka mfuta makalio wao
     
  10. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na zilizochukuliwa Tz pia zirudishwe na wahusika wapelekwe katika mikono ya sheria.
     
  11. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anataka tuiite surplus
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Sasa anataka ziitweje?
     
Loading...