Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu spika aahirisha kikao cha Bunge saa 11 leo jioni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Giroy, Feb 9, 2009.

  1. G

    Giroy Member

    #1
    Feb 9, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikitishwa na habari kuwa kikao cha Bunge ambacho kilipaswa kufanyika leo saa 11 jioni kiliahirishwa, kwa sababu ya kukosekana kwa watendaji wa serikali. Hii inatisha sana, inaonyesha waheshimiwa mko Dodoma kutembea. Fanyeni kilichowapeleka Dodoma, acheni kutumia muda vibaya, huo ni ubadhirifu. Angalieni umaskini wa nchi hii ambao unasababishwa uzembe kama huo.

    SITANII.
     
  2. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inabidi wawajibishwe!...maana watu walipromise mengi sana wakati wa campagin na wakishachaguliwa utelekezaji wao unakuwa finyu...Inabidi Naibu speaker (mama Anna) awawajibishe hawa viongozi wetu...she is a very strong lady!.
     
  3. b

    babertov Member

    #3
    Feb 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sababu ulipelekea waahirishi bunge inajulikana? lets know the reassons then we can judge the person respectively
     
  4. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Sababu ni kwamba mawaziri hawajatokea bungeni...na hawajulikani walipo na of course bunge haliwezi kufanyika kama hakuna mawaziri so they are basically holding it up mpaka kesho na wasipotokea then something serious will happen...(from Jikoni)
     
  5. b

    babertov Member

    #5
    Feb 10, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    if this is the case this is serious now!? hainiingii akili mawaziri ambao ni wabunge na wapo chini ya bunge wanapokuwa kwenye shughuli za bunge the watendaji wakuu wa bunge hawajui walipo?!

    na kwanini kama walikuwa na ermengecy za kazi ambazo ni muhimu inawezekana wote ikawa siku moja, kuna haja yakujua utendaji wa bunge letu kikamilifu maana wapo pale kwa maslahi ya taifa letu na wananchi wake sasa kama bunge linaahirishwa kwa reasons ulizotoa hapo juu this is very ridiculious!

    Naamini spika wetu anayefanya kazi kwa speed and standard atakuwa amepata majibu ya kuridhisha na ya kumtosheleza kwa jambo hili.

    maana yake kweli wengine walikuwa na sghuliki za lazima za kiserikali kama MH. Membe alikuwa na rais kumpokea rais wa Zambia.

    thx
     
Loading...