Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu Mwanasheria Mkuu wa SMT na Waziri Ghasia Live Channel Ten Kuhusu Muswada wa Katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbunga, Apr 18, 2011.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Wadau, Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania bwana Masaju na Waziri wa Utumishi Mh. Hawa Ghasia wako live Channel Ten wakitoa ufafanuzi juu ya Muswada wa Katiba. Ukiwa na wasaa wasikilize
     
  2. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwanasheria anasema watoto wanahaki ya kujadili mswada. Na Zanzibar kuchoma mswada haisaidii chochote
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    wanalazimisha sana hawa nao............ndio mpango mzima nini? waende zanzibar kwanza wakaweke mambo sawa sio kila saa kwenye ma tv ilihali wanajua kuwa wananchi wanataka nini
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    hajui anachoongea huyu, mpaka sasa hivi hii ngoma hawataweza kuicheza , i swear to God , wasipomaliza na kuwaridhisha watu wa Zanzibar hakuna kitu kitakachoeleweka
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,193
    Trophy Points: 280
    Wamesema tayari muswada umeisha tafsiriwa kwa lugha ya Kiswahili, na wamekuja nao tayari hapo studio.
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ... mimi siangalii runinga .... kwani werema ni sawasawa na Bileku ya Mpasi au Kabasele ya Mpanya
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Haya wanyoeleza wangeyafanya kabla ya kukurupuka kwenda Bungeni.
     
  8. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jambo zuri, walikuwa wanatingisha kiberiti
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu Werema hayupo amemtuma Naibu wake bwana Masaju
     
  10. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwanasheria kasahau kuwa hao watoto hawajausoma muswada na wasingeweza kusoma huo ili wachangie. Wangejali haki yao ya kushiriki wangetafsiri kiswahili. Hapa anaongea bla bla tu-hivi hawaoni wanajichora?.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu nashangaa wanasema ati Wazanzibar wameshirikishwa ilihali leo mchana nimemsikia Mwanasheria mkuu wa Zanzibar ndani ya Radio Ujerumani akiponda sana Muswada. Hapa kuna kizungumkuti!!
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    basi aliyetumwa ni Diblo Dibala
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM wanatakiwa wawe extremely careful wakati wanaongea mambo ya katiba ya Jamhuri kwa upande wa Zanzibar. Wakubwa hawa wanaweza kubeza kitendo cha kuchoma muswada na statements za kuutakataa muswaada huo and that will be a dreaful mistake hasa baada ya kuundwa serikali ya umoja wa kitaifa. Kwa kifupi ni hivi; Ungujans have something to say about Pembans, and Pembans have something to say about Ungujans, but they both have lot say about Tanganyikans!
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Huwezi jua, huenda waliwakusanya watoto wao wanaosoma English Academy ndio wakaenda kukusanyika ili wachangie na wala si watoto wetu wanaoenda shule na fagio pamoja na makopo ya maji huku wakisukumwa kwenye daladala!
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Wamejiunga ili waitenge Tanganyika!!?
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Hivi Waziri wa Katiba yuko wapi mbona kuna Waziri wa Utumishi?
     
  17. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona wanachakachua? Wanasoma vifungu tofauti na vile vilivyo kwenye nakala zilizotolewa kwa umma. Eti hakuna katazo la kujadili rais na muungano.

    Wanadai kila mara kwamba mswada umepotoshwa lakini hawasemi nini kimepotoshwa. Eti ulikuwa ni mswada wa kuunda tume siyo katiba mpya. Sikumbuki kama kuna mtu aliwahi kusema ni mswada wa katiba mpya!

    Wanadai wanafunzi wa UDOM walikuwa wamebeba mawe mifukoni! Walijuaje?

    Wanadai tume zote Za awali zimefanya kazi kwa uhuru na haki kwa sababu hakuna mwananchi aliwahi kuzipinga mahakamani
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waziri wa katiba kila akisikia neno katiba anasafiri kwenda mwezini. Wasipombadili tunaweza kumpoteza
     
  19. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nime muona huyo Mzee Masaju anajidhalilisha kwa kusema wale (watoto) waliokuwa Karimjee si watoto, na hakuona kabisa watoto pale. Pia amesema, wanasiasa wameupotosha katika kutafsiri muswada. Kwa kweli nimemdharau pamoja na mvi zake-Ni mtu wa hovyo sana!
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Akiwa kwenye kipindi cha channel ten on monday Hawa Ghasia kasema kuna wanasiasa walifuata wanafunzi na kuwambia wabebe mawe mifukoni
    George Masaja naibu mwanasheria mkuu kasau kwamba anatakiwa asiwe partisan kaegemea CCM kuwatuhumu wanasiasa
    Hawa ghasia na George wanasema watoto kupelekwa Karimjee ilikuwa na haki yao ya kikaba na hawakufanya fujo yeyote

    Mytake hivi hawa CCM wanadhani wananchi hawaoni jinsi walivyorikoroga kwenye mswaada nani watakubaliana na propaganda zao,manake wananchi wanapiga simu wanawaeleza ukweli wanabaki kuuma uma maneno kwa aibu
     
Loading...