Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu Meya wa Jiji la Arusha awapa somo viongozi wa Chadema...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Konakali, Oct 6, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    NAIBU Meya wa Jiji la Arusha ambaye ni Diwani kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo
    (Chadema), amewataka viongozi wa juu wa chama hicho kuacha kuwadanganya wakazi wa Jiji la Arusha kwamba watafanikiwa kumwondoa Meya wa Jiji hilo.

    Diwani huyo wa Kata ya Kimandolu, Estomii Mallah, amemtaka Katibu Mkuu wa Chadema,
    Dk. Willibrod Slaa na wenzake, kuacha kuwadanganya wananchi wa Arusha na Watanzania kuhusu sakata la umeya wa Arusha kwa kuwa hakuna tena njia ya kumtengua katika nafasi hiyo meya wa CCM aliyepo madarakani, Gaudance Lyimo.

    Katika taarifa yake kwa vyombo vya habari, Mallah alisema mbali na siku 30 za kisheria za kufungua shauri mahakamani la kumpinga meya huyo kupita, pia Dk. Slaa alikuwa na taarifa kuhusu muafaka uliofikiwa kati ya madiwani wa Chadema na CCM na aliubariki.

    “Hivi jamani kuna njia gani tena ya kumuondoa Gaudance pale na kusema hakuchaguliwa kihalali maana siku 30 za kisheria zimemalizika baada ya wao wenyewe viongozi kuvutana vutana na ahadi zao hewa sasa leo unawadanganywa wananchi kuwa hamuungi mkono meya mpaka lini,” alisema Mallah.

    Alisema amekuwa akipokea ujumbe mbalimbali kutoka kwa wananchi wa Jimbo la Arusha
    kuhusu ushauri wa yeye kuufuata, lakini alitumia njia hiyo kuwaomba radhi kuwa hatoweza kufuata ushauri wao kwa kuwa kutairudisha Halmashauri katika mvutano.

    Aidha, amewaonya vijana na wananchi mbalimbali wanaoshabikia jambo hilo kuwa pindi vurugu itakapotokea, hawatakuwa na mahali pa kukimbilia zaidi ya vijijini kwao walikotokea
    kwa hofu ya kudhurika.

    Pia aliwaonya wafanyabiashara wakubwa wanaoendelea kusaidia malumbano, akisema hayana faida kwao zaidi ya hasara ya kusababisha biashara za hoteli na utalii kushuka kutokana na wageni kuhofia hali ya usalama wao Arusha.

    Alishauri wananchi wa Arusha kukaa na kutafakari wenyewe jinsi ya kuirejesha amani iliyopotea kwani haiwezekani kusubiri watu wa nje kuja kuwapatanisha na kuwarejeshea amani hiyo kwa kuwa wao hawaathiriki na lolote pindi amani hiyo inapokosekana.

    Alisema yeye na madiwani wenzake wanne waliovuliwa uanachama Chadema, hawana
    ugomvi na kiongozi ye yote wa Chadema na ndiyo maana pindi walipopatiwa taarifa ya kuvuliwa uanachama walikimbilia mahakamani ili kudai kurejeshewa uanachama wao.

    Source: Habari Leo; by John Mhala, Arusha; Tarehe: 6th October 2011
     
  2. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mjadala wa Arusha ulishafungwa na maamuzi makini na ya busara yalishafanywa na Viongozi hodari wa Chadema, sasa wewe kama unajipya kasimulie familia yako.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135


    Uchaguzi wa madiwani utafanyika lini baada ya CDM kuwatimua madiwani wake?
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jiji la Arusha halina naibu meya, sasa sijui huyu anayetajwa hapa gazeti la jamboleo wamemtoa wapi? Huu ni uandishi wa habari wa ajabu sana.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyo mwandishi nadhani hajui kinachoendelea hapa nchini! Mallah sio diwani tena! Kwahiyo anamtambulisha kimakosa.
    Na huyu mallah anatafuta pa kujishika maana anaanguka. Aman gani imetoweka Arusha? Watalii wamepungua kwa kiasi gani! Leo anasema hana ugomvi na viongozi wa cdm! Kwann aliwapeleka mahakamani?
    Huyu ni mnafiki mkubwa and he's the one behind kutimuliwa kwake na wenzake. Sasa anatapatapa na kujifanya kutoa ushauri. Kama alijua haiwezekani kumwondoa meya mbona aliingia muafaka kwa kuhongwa badala ya kutumia busara? Apeleke ujinga wake huko!
    Wakazi wa Arusha wameshaamua kutokumtambua wala kumpa ushirikiano huyo mmea hadi sheria itakapofuatwa. That is the end of the story!
    Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibarika Arusha!
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Well done kwa ufafanuzi kumbe hizi kelele za kina Slaa ni za mavuvuzela ambao wanaujua ukweli ila hawataki kuusema
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndio maana magazeti yote makini hayakuandika utumbo huu.
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Thinker msiwe sinkers tfadhali leteni mijadala yenye tija na si huu ujinga .Mwacheni huyu mpuuzi na wapuuzi wenzake wa magazeti wana hangaika tu .Kama hana ugomvi haya anayo sema si ugomvi ?Ana mchonganisha Slaa na wananchi siyo ?Atoe ushahidi kama anao juu ya madai yake .
     
  9. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg Mala Ninakuheshimu sana, ningefurahi kama kwa sasa ungeamua kukaa kimya kabisa ili usisababishe machungu mioyoni mwetu. Sisi tunajua mpango mzima wa kuleta machafuko na vurugu zisizoisha hadi kipindi cha GodBless Lema kiishe bila maendeleo hapa Arusha. Lakini tuwaambie CCm kuwa hilo halitupi shida na CCM hatuitaki kabisa hapa Arusha, JK aendelee kuhamisha mikutano yetu muhimu huko Dar hilo pia hatujali, ila haya yote yanamwisho na siku moja atajibu!!!!!!!!!!
    Serikali inauwezo wa kuleata muafaka wa kudumu lakini imebaki kufanya kuwa CDM ndiyo wenye matatizo huu ni uzushi mtupu.
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Demkrasia na ndani ya vyama vya upinzani ni ndogo kuliko ccm

    CCM ni chama pekee ambacho wanachama wake wana demokrasia.

    Vyama vingine fuata amri kutoka uchagani hutaki kaa kimya ..
     
  11. magnificent

    magnificent Senior Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa usitadhi, nenda katoe tamko. nikawaida yenu
     
  12. m

    mpiganaji86 Senior Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naww topical hapo juu unafuata amri kutoka kwenye masaburi ya bibi yako mzaa babu yako
     
  13. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    gazeti la jambaleo!!!
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sikapendi hako kagazeti kakina malinzi kwa kujikomba sikajisali kama nikagazeti ka ccm??kagazeti uchwara kanatoa habari uchwara kwakufaata siasa uchwara!!
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama kwa kutamka kuwa huyu msaliti ni diwani, pengine ni kwa sababu akili zake zishahama huyo. Angoje tu kugombea tena kupitia chama kingine
     
  16. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu badili jina.maana unaonekana bongo yako imelala kabisa.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hilo gazeti siwezi kulisoma hata kwa kuchinjwa kwa msumeno
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    huyu bado ni diwani?
     
  19. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hakuna ulevi mbaya kama udini.maana upumbaza,upofusha na mwisho ni kujitoa mhanga!
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,509
    Likes Received: 9,284
    Trophy Points: 280
    Mtaji wa wasioweza kutenda ni fujo.
     
Loading...