Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu Meya Arusha Ajiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sense, Jan 8, 2011.

  1. S

    Sense Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari za kuaminika muda mchache uliopita aliyekuwa Naibu Meya Arusha AMEJIUZULU. More News to follow na tunasubiri "tetesi" Meya mwenyewe atoe kauli ingawaje yeye ni mbuzi wa kafara labda itachuku siku nyingine tatu mpka tano kutoa tamko..

    Then I think RPC, IGP to follow before president.....
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Kitaeleweka tu tayari kuna watu wamepoteza maisha kwa ajili yao, hiyo dhambi haiwezi kuondoka mikononi mwao.
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha habari bwana mkubwa ungeweka kabisa, labda ni tetesi
     
  4. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    wajiuzulu wote mpaka rais wao anaeshinikiza ukandamizaji na mauaji ya raia tumemchoka hatumtaki.
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Amechelewa sana kuchukua uamuzi huo
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nasikia anataka acheze na katiba ili urais usiwe na kikomo cha miaka 10, we subili
     
  7. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Breaking News Radio One sasa hivi saa saba na dakika 41.
     
  8. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Kweli litakuwa jambo jema hilo kwa watu wa Arusha.
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi ndio namsikia kutoka RADIO ONE huyu Diwani wa TLP Michael Kivuyo, ameomba uongozi wa TLP nao wamemkubalia. Amesema hawezi kuongoza watu ambao hawana imani nao. Kama watu waliowachagua wanauwawa mbele yao, yeye anaona ni usaliti kuwa kiongozi wao. Na ameonelea bora apambane na serikali inayouwa akiwa kama mwananchi wa kawaida kuliko kuwa kiongozi mkubwa kama Naibu Meya.

    Swali ambalo hakuulizwa na sikumsikia akilitolea maelezo ni kwanini amechelewa kujiuzulu.
     
  10. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    radio 1 stereo
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ni hbr za kweli kbsa, nmesikia live bwana kivuyo akitangaza kuwa amepata baraka zote za chama chake TLP ili aachane na nafasi hiyo yenye dimbwi la damu!
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Unasema nini? Si Wa-Arusha peke yao ni watu wa wa nchi nzima wanaopambana kujikomboa na udhalimu. Navyoona mie, CCM itakosa kabisa pa kutokea.
     
  13. H

    Hilary New Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naibu Meya jiji la Arusha Ndugu Maiko Kivuyo TLP kajiuzulu wadhifa wake huo sasa hivi. "Breaking news Radio one sterio"
     
  14. M

    Mundu JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Hilary, habari itakutoa hii. Post ya kwanza ni Breaking News, tena ya ukweli.
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    afadhali, huyo meya naye afuate kujiuzulu, otherwise damu za watu zitaendelea kumlilia katika uongozi wake!
     
  16. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Meya,naibu meya,mkuu wa mkoa,mbunge,diwani etc!so many designations!no wonder a country is corrupted!
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naam
     
  18. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kutokana na mauaji yaliyotokea Arusha hivi karibuni Naibu Meya wa jiji la Arusha bwana Kivuyo amejiuzulu wadhifa huo. Source: radio one breaking news.
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Kila siku zinavyokwenda, na matukio yanavyjionyesha, ninaongeza hisia zangu kwamba JK hakushinda uchaguzi, amepora tu. Kama NEC ingemtangaza Dr Slaa kuwa ni mshindi, basi JK na genge lake wangefanya ki-Gbagbo, bila ya shaka yoyote, na nchi ingetumbukia katika machafuko makubwa.Uhuni waliyouonyesha katika uchaguzi wa Meya wa Arusha ni onyesho tosha. Labda tushukuru tu hilo halikutokea, lakini CCM wajue kwamba wanapanda mbegu mbaya sana.
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Mkuu, bila shaka una maana ya 'resignations.'
    Hata hivyo nakubaliana nawe.
     
Loading...