Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu Katibu Mkuu Julius Mtatiro atua Igunga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mkigoma, Aug 5, 2011.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naibu katibu mkuu wa chama cha wanainchi CUF amewasili jimboni Igunga kukagua uhai wa chama baada ya timu ya kwanza kuwepo huko zaidi ya wiki 3 sasa, Lengo ni kujipanga kwa mtanange wa uchaguzi mdogo wa jimbo la Igunga.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwanini CCM B wasiiunge mkono CCM A kwenye uchaguzi huo?? Hakuna maana kwa vyama washirika kupingana kwenye huo uchaguzi haipendezi sana..
     
  3. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtatiro ameingia choo cha kike, inatakiwa awaeleze wana Igunga hiyo mimba CUF watajifungua lini!.
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    CCM B inakwenda igunga kuwasaidia CCM A.

    Kwahiyo usishangae kwa naibu katibu mkuu kwenda huko, anataka kujiridhisha kama kazi aliyowatuma vijana wake wameifanya vizuri.
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nataka jimbo liende upinzani hata cck wakichukua sina matatizo ila lisirudi magamba.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Igunga imekuwa sehemu muhimu sana kwa kipindi hiki sisi yetu macho Oktoba 2, ndio tutajua
     
  7. j

    janja pwani Senior Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mtatiro namuaminia ni mwana mageuzi mzuri
     
  8. L

    Lua JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sisi yetu macho ngoja tuone mtinange huo.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mimi nadhani ni afadhali kwenda CCM A kuliko CCM B kwa sababu ni afadhali adui yako unayemjua kuliko adui aliyeko mvunguni mwako anayejifanya ni rafiki yako.
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sie twasubiri
     
  11. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    mkurubukaji huyo..hana lolote..mtaniambia..waliosoma wataniunga mkono
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiki Chama chake si kilishakufaga huku Bara!
     
  13. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Hata kwa dawa hili jimbo haliwezi kurudi kwa magamba wala cdm, hili jimbo ni la CUF
     
  14. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kazi imeanza
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nawatakia maandalizi mema ya kampen wna igunga
     
  16. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi tena chadema watatumia udini igunga?
     
  17. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Hao wala sitishiki naoBlah Blah nying ndumila kuwili ambao wamefunga ndoa na kichaka chawezi.
    Wana Igunga Chapa rapa, Kura zote.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    C mbaya atakuwa anatakuta kutetea jimbo lao manake wao na aloachia jimbo their differences are their similarities!
     
  19. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Heche alikuwa huko...kaumbuka.........nyie mmekalia fitina tuu!! Endeleeni mwisho wenu unakuja!
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hamna kitu hao,wasindikizaji.
     
Loading...