Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nai Nai

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Feb 15, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ni wimbo huu.
    Jamaa anaitwa Omari Dimples akishirikiana na Ali KIBA. Video yake ni nzuri sana, ina pozi tofauti miksa costume za humo sio zile za ki-Cabo Snoop, something I like, pia Kiba na Omari wamecheza vizuri na kamera miksa vocals za hatari sana.
    Tatizo langu lipo kwenye model wa video, hana kabisa viwango vya wimbo wenyewe, to be honest!
    Ni demu wa kawaida, anaonekana ameenda umri kuliko kawaida, halafu amejichubua plus muonekano wa kikahaba, she ruined the video kwa kweli.
    Tuishie hapo, next time nitawaeleza jinsi Hemed Ph.D alivyoboa kadiri ya uwezo wake.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kweli mkubwa dem kaenda age sana! anaonekana.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Age kitu gani nyie. Mbona nyie vibabu na bado mnafanya kazi!!
     
  5. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Napita tu vijana hayo ni mambo yenu yakiujana mimi ni mzee wa rumba na zilipendwa amingo- les wanyika hapo sasa ulizo chochote
     
  6. L

    Luluka JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona mi nahisi yule dada ndo kawapendezeshea wimbo!?kwanza,she is cute afu very confident
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hlo jina!
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    cute?
    Nadhani hukumwona Young Lulu katika video ya Kagomas ya Mbati, she was cutie at the time.
    Afu hii song ni top song kwa sasa, top song goes with top models...
    Yule hata sijui nimsemeaje, kifupi haendani na ile video.
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Vinega watatoa Yao lini..? Can't wait .. AMA hawana mashairi ya kuimba kwenye screen..?
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    sidhani kama vinega wana project ya video hivi karibuni. Wale hawalengi kuuza, ila kuwaelimisha watu.
     
  11. Jonah

    Jonah JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    kwanza palikua hamna haja ya ph.d kwenye ile mambo
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    yeah.
    Ametia uchafu kwenye video yenyewe, ukizingatia past reaction zake na mtazamo wa wastaarabu dhidi yake.
    I agree with you.
     
  13. i

    ivy blue carter Senior Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    loh! sijui sura but ako na ushape mzurii sana katupia leggin imemtoa haswaa!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    labda mimi ndio sifahamu shape nzuri, anyways ni maoni yako.
    Kuna ile scene anavutwa makalio karibu huku akiyatingisha, Ph.D akimtazama kwa mshangao.
    It is a boring scene in the whole video...
     
  15. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
Loading...