Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahtaji kujiendeleza ktk uganga

Discussion in 'Jamii Photos' started by dr chris, Oct 1, 2011.

  1. d

    dr chris Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajami f na hasa wenye fani husika mi ktk fani ni nurse assistant pia nimepata mafunzo ya utoaji dawa kwa usahihi yani addo yanayotolewa na tfda.shida yangu wapendwa ningependa kujiendeleza ktk fani ya uganga yaani c/a au c/o au vyuo vingne vya kati navipata wapi jamani hepi nipen wazo kwani nafasi za sasa ningumu kupata. nina wito saana kutumikia wa tz wenzangu kwa sasa natumika ktk duka la dawa mhimu lijulikanalo kama CHRISTIAN DLDM lipo halambo mbozi
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nilidhani unataka kujiendeleza kwenye uganga wa jadi, ningekusaidia mara moja. Nina mkoba wa urithi
     
  3. d

    dr chris Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana kilanja mkuu sihtaji mikoba kwani imani yangu na mikoba ya uganga tofauti kabisa
     
Loading...