Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahodha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipipili, Jul 9, 2010.

  1. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    Nahodha amewekwa pale kama boya tu; wameona wakiwaweka wawili Bilal na Shein na halafu wakafanya mambo yao na Shein akapitishwa basi itakuwadhahili kuwa wamemfanyizia Bilal ambaendio kipenzi cha wazenj!! Nawataarifu wabara kuwa ikitokea kuwa Bilal ametoswa tena mara hii mjue wazi wabara mtajua watu wa zenj ni wa aina gani!
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    CCM si ya Bara au visiwani ni ya Tanzania, hivyo ina haki na wajibu wa kumsimamisha mgombea wanaeona anafaa chama. Kama Bilal ni kipenzi cha wazenji akagombee kupitia upinzani maana kura za mwisho zinapigwa na wazenj bila kujali ni wa chama gani. Mimi leo naomba Bilal atoswe ili tuwajue wazenj ni wa aina gani?
     
Loading...