Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahodha Shadrack Nsajigwa(FUSO)

Discussion in 'Sports' started by Jackbauer, Jul 14, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kwa maoni yangu mchezaji huyu wa yanga na timu ya Taifa anaweza kuwa nahodha bora kabisa kati ya waliowahi kutokea katika soka la Tanzania.
    Mwenye wasifu wa mchezaji huyu atuwekee hapa ikiwa ni pamoja na makombe(TROPHIES) aliyowahi kuchukua.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mwenye nao jamani pls.Ninachojua alichezea Prisons na Moro Utd kabla hajajiunga Yanga na majuzi kapata jiko.
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Be right back
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Umri unamtupa mkono sasa! Nguvu zaidi uwanjani akili kidogo....Siwezi mlinganisha na Ahmad Amasha, David Mwakalebela, Ken Mkapa, Yusuf Bana enzi zao
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kama sikosei Nsajigwa Shadrack alizaliwa mwaka 1981,Rungwe Mbeya...


    Elimu ya Sekondari alisoma Sangu Secondary Mbeya...


    Mpira alianza kucheza tangu akiwa mdogo(chandimu)....


    Alianza kuwika zaidi akiwa na timu ya Mount Rungwe ya Tukuyu,Mbeya ambayo ilikuwa ikishiriki ligi daraja la 3 mkoa wa Mbeya enzi hizo...


    Aliichezea Mount Rungwe mpaka mwaka 1999 ambapo mwaka huohuo alijiunga na timu ya Kyela United ya Kyela,Mbeya iliyokuwa ikishiriki ligi daraja la 3 ngazi ya mkoa wa Mbeya.....Nakumbuka alihamia Kyela United akiwa na mchezaji aitwaye KAISI ambaye ni rafiki yake na alikuwa na kipaji cha hali ya juu(sijui yuko wapi Kaisi)....Akiwa Mount Rungwe na Kyela United alikuwa akijulikana zaidi kwa jina la Nsaji ama Jigwa...


    Baada ya kutoka Kyela United alijiunga na Prisons ya Mbeya ambako hakukaa muda mrefu sana akahamia(yeye na swahiba wake Ivo Mapunda) timu ya Moro United ya Morogoro ambako alikaa msimu mmoja mpaka mwaka 2005 yeye na Ivo walipojiunga rasmi na Yanga na tangu wakati huo(mwaka 2005) hajahama Yanga licha ya misukosuko aliyoipata mara kwa mara akiwa na Yanga......


    Kwa uchache naweza kusema huu ndio wasifu/historia ya Nsajigwa Shadrack
     
  6. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Masa
    Ni nini kilichokuvutia kwa David Mwakalebela na Ken Mkapa, watu wakujiangusha angusha uanjani mwanzo mwisho
     
Loading...