Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahodha amfagilia tundu lissu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, Jul 4, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NAHODHA AMFAGILIA TUNDU LISSU KAMA NI HAZINA YA TAIFA, ni pale aliposema ni mtafiti mzuri sana na kama angefanya utafiti huo kwenye maendeleo ya nchi, nchi ingefika mbali sana kwani nchi hii ina mali nyingi sana.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    umekimbilia kupost bila kumsikiliza hadi mwisho.......ameuma na kupuliza..full unafiki
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku zote maendeleo ya nchi huanzia pale ambapo sheria za nchi ama hazipuuzwi au kupindishwa na baadhi ya viongozi au taasisi yoyote ile kama hali ilivyo hivi sasa nchini kwa maslahi binafsi.

    Hivyo bado usahihi uko pale pale kwa huu utafiti wa kukata na shoka alioifanya kwa kina mno Mhe Antiphus Tundu Lissu endapo serikali yetu itaizingatia na KUIFANYIA KAZI ipasavyo kwa maslahi na uboreshaji wa mustakabali mzima wa taifa ndipo hicho kitu Mh Nahodha alichokiita MAENDELEO ndipo ipate kupatikana bila mawaa.

     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hawakawii magamba kusema nahodha ana mpango wa kuhamia upinzani
     
  5. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ilkuwa kebehi..ungetulia kwanza kabla ya kupost
     
  6. G

    GSL Senior Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Yah, ilikuwa kama kuuma na kupuliza. Ila mwishoni ni kama kakiri kuwa aliyoyasema Lissu ni ukweli, ila yeye (Lissu) kama kiongozi anatakiwa kutafakari ni wapi aseme nini, maana hata kama ni ukweli unaweza kuleta machafuko
     
  7. P

    Ptz JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nahodha ni wa ajabu kweli eti ukweli unaweza kuvuruga amani!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,201
    Trophy Points: 280
    Mnafiki tu huyo
     
  9. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukistaajabu ta Musa utayaona ya filauni!
     
  10. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 703
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mwanzisha thread amekuwa na haraka ya kupost, ungemsikiliza mpaka mwisho anasema nini!
     
Loading...