Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitji msaada!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by dufoe, Nov 22, 2011.

  1. dufoe

    dufoe Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mkulima na mfugaji niliamua kujikita huko baada ya kuhitimu mafunzo yangu ya atadi za kazi 'kikwzo ninachokutananacho ni hawa wanaojiita wanamazingira ,nifanyeje shughuli zangu za kilimo na ufugaji ili nikwepe UHARIBIFU WA MAZINGIRA?
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Zingatia kanuni za KILIMO BORA NA CHA KISASA.Inamaana kweye mafunzo yako hawajakufundisha hizo.
     
  3. dufoe

    dufoe Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that is!
     
  4. dufoe

    dufoe Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi silaha kama bastola, AK47 nk.zinapatikana duka gani hapa tanzania? kwa maana nimesikia leo magari yametekwa kiulaini kutoka tbr. NAHITAJI MOJA YA KUNUNUA.
     
Loading...