Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji wife

Discussion in 'Love Connect' started by Rweye, Dec 12, 2011.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Ni mwanaume rijali mwenye umri wa kuwa na mwenza ambaye pamoja twaweza kutengeneza maisha ya mme na mke japo watoto ni majaliwa

    Ninamtafuta mwanadada ila asiwe mwela a.k.a askari,awe na umri 21-25,elimu ya cheti-diploma katika kozi yoyote akiwa na kazi ni nzuri zaidi,mwenye busara,mrefu wa saizi na zaidi awe ni mwaminifu na mcha Mungu...mengine tutasettle taratibu

    Nawakaribisha wadada walio tayari ili tuweze kuwasiliana kwa kina,naomba uni-pm nami ntarespond pasipo shaka

    NB;Niko siriazi katika jambo hili jamani.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mungu atie mkono wake! good lucky
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daah tatizo mimi ni mwela
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nitumie bundle la internet kwanza. . . .
    Alafu PM watasoma we weka email.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wewe mbona umeficha sana details zako?
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Thanx mama!
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Thanx mama!
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani Rweye kasema hataki mwela?Wewe kubali tu hachagui rangi bana?
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Ni kweli sijaziweka lakini niko tayari kukupa endapo utazihitaji personally...kama unaweza kuni-pm kama nilivyosema basi ntaweka mambo hadharani,kuhusu email:deogratiasrutta@yahoo.com

    karibuni sana.
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri mungu akue wa kufanana nawe.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Thanx mama!
     
  12. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nitumie pesa ya vocha kwanza tuchat vizuri.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mi nilidhani kuweka wazi kungekurahisishia zaidi. Hata hivyo sio mbaya sana, kila la heri ndugu!
     
  14. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona email yako si ya kweli ok jaribu huyu: mhaya mwenzako tena...mungu akutangulie...
    gmushashu2001@yahoo.com
     
  15. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani,real/r u serious?

    Mtangulize mungu kwenye hili,then kila kitu kitaenda sawa.
     
  16. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    All the best!
     
  17. M

    MyTz JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    in red...
    mkuu mbona unawabagua wenye shahada?
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    u seem serious.... ila nadhani ingepelekwa love connect hii
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    heheh watakoma na mashahada yao, eti naskia huwa ni wasumbufu!! Lol
     
Loading...