Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji wawekezaji, wawezeshaji au wabia wa kibiashara.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by cashmoney, Aug 13, 2012.

  1. c

    cashmoney Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wakuu, ninawiwa kutafuta wawekezaji, wawezeshaji ama wabia kwa ajili ya biashara yangu. Kifupi nina kampuni ya utoaji huduma za mikopo kwa wajasiliamali na wafanyabiashara wadogo wadogo, iliyopo Dar Es Salaam. Nina uwezo wa kulipa 10% (asilimia kumi) ya kiasi kitakachowekezwa kila mwezi (interest) iwapo tutakubaliana nikizalishe kwa muda wa miezi sita na kuendelea. Kwa mawasiliano zaidi, tuwasiliane kupitia. (kwa yoyote aliyekuwa interested).

    Mkurugenzi
    0654 418 560
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkurugenzi rudi jukwaani,

    Jina la kampuni yako na anwani yake ( mahali ilipo). Viweke peupe vyote hivi.
     
  3. c

    cashmoney Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    La VIVA Financial services, Tupo maeneo ya kijitonyama, Dar Es Salaam - Tanzania.
     
Loading...