Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji watu wenye sehemu za kutangaza katika website zao

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mdeesingano, Sep 17, 2011.

  1. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je una nafasi ya kuweka tangazo katika website au blog yako!? Pata tangazo la kuweka sasa....

    Kama unayo basi nitafute katika admin@jigambeads.com
     
  2. agala

    agala Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungetusaidia na mobile numba yako ingekuwa vizuri sana.
     
  3. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakaribia huko mzee, jiandae tuu.
     
Loading...