Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji waalimu wa kufundisha mambo ya Garden Designing na Landscaping

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Enny, Nov 10, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Natafuta watu wenye ujuzi wa mambo ya bustani na landscaping ambao wapo tayari kufundisha kazi hizo.
     
  2. h

    handsome1 Senior Member

    #2
    Jul 29, 2013
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipigie nitakupatia walimu..0652835909
     
  3. McJR

    McJR Member

    #3
    Oct 8, 2013
    Joined: Sep 26, 2013
    Messages: 18
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa maswala na mahitaji yote ya gardening and landscaping "YEGO BROTHER'S GROUP" itafikisha hitaj lako kileleni... Hii ni kampuni ya kitanzania imefanya kazi na makampuni mbalimbali ya kimataifa na ya ndani pia na imesajiliwa kwa nambari 271248........ Unaweza link hapa http// hestonejr@yahoo.com.
     
  4. McJR

    McJR Member

    #4
    Oct 8, 2013
    Joined: Sep 26, 2013
    Messages: 18
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
Loading...