Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji vifaranga wa kienyeji

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mhache, Feb 22, 2012.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wadau wa ufugaji wa kuku wa kienyeji. Nimefurahishwa sana na watu wanavyojishughulisha na ufugaji wa kuku hasa wa kienyeji. Mimi nimenza mradi huu kama miezi mitatu sasa. Nina kuku watano (mitetea) na jogoo mmoja. Umbo la kuku wangu ni dogo. Ninaomba kama kuna mtu mwenye vifaranga/kuku wa kuanzia mwezi na kuendelea tuwasiliane ili aniuzie. Nahitaji kama watano wa kuanzia. Ninaishi Mbezi Luis, njia ya kuelekea Mpiji Magoe. Kikazi ni maeneo ya Biafra Kinondoni. Nitashukuru
    :flypig:
     
  2. 1

    19don JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sikiliza wapo redio huko huko unako kaa kunasehemu wanauza vifaranga unavyohitaji panaitwa Conteinar wana tangaza sana mida ya asubuhi
     
Loading...