Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji ushauri wenu zaidi juu ya hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TaiJike, Jan 5, 2012.

  1. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nyumba ninayoishi ni apartment ya family mbili, nimeishi nyumba hiyo kwa muda mrefu sasa. Mwezi wa kumi 2011 alihamia mpangaji mwenzangu ktk sehemu iliyokuwa imeachwa wazi na mtu ambaye alihama. Jirani huyu ni mwanaume na anaishi hapa bila mke ingawa mke anaye anadai mkewe huyo yuko mbali naye kwa sababu za kifamilia naye hapa yupo kikazi tu.

    Toka alivyohamia hapa ninapoishi naye kama jirani kesha badili wasichana wa kazi za ndani wanne aliepo sasa ni wa tano. Msichana wa pili kabla hajaondoka alinifata na kunilalamikia tabia chafu za mbaba huyu za kumlazimsha amtimizie haja zake za zinaa, nikamshauri aondoke akatafute kazi sehemu nyingine. Jana msichana wa tano mwenye umri wa miaka 17 akiwa ana siku mbili tu alinifata na kunitolea malalamiko kama Dada na mwanamke mwenzie, kuwa mbaba yule anamlazimisha mapenzi kwa kumtisha na Bastola. Nilichomshauri binti huyo ni kwamba tutaweka mtego wa kumuadhirisha ili kuikomesha tabia yake chafu ya kuchezea watoto wadogo. Sasa ndugu zangu hapa ndipo ninapoomba msaada wa ushauri wenu nitumie polisi, majirani, ama mapaparazi?
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    nenda polisi au kwa msaada zaidi wasiliana na Gea wa Clouds.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anza na polisi wakiomba rushwa wasiliana na chombo cha habari kinachofikia watu wengi. Au majirani wampe kichapo cha haja. . . . .
     
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Asante kwa ushauri wako ntaufanyia kazi.
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Point taken, thnx.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Aende polisi kwa msaada wa haki
    Kuita akina Gea .....??

    Anyway, kama anaona itawasaidia
    Sijazoea jino kwa jino
     
  7. M

    Malova JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    angalia kirahisi kukifanya katika eneo ulilopo
     
  8. F

    Fahari omarsaid Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na Gea wa cloudz ndio utakuwa mwisho wake.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah! Bora kusema kuwasialiana na TNGP au TAWLA
    Hainiingii akilini kukimbilia kwa kina Gea habibu

    Wakati unamuumbua huyo baba in a way na wewe unahojiwa
    Na wewe unaji-expose kwenye media bila ulazima wowote
    Ila kama haimsumbui mhusika ni sawa
    Lakini ningekuwa katika viatu vyake
    siwezi hata kuota kuita akina Gea
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakushauri mwite gea kwana aje na mpiga picha pamoja na majiran,coz polic wetu hawaaminiki kwan wanapenda rushwa na huyo muhusika km ana hela wala hiyo ishu haitafika popote hasa hasa utakuona adui na anaweza lipa kisasi,lkn ukimtumia gea itaruka redion watu wengi watasikia wakiwamo mapolic na ikifika kwao itawalazimu kuishuhulikia kwan jamii nzima na vyombo vya habari vitakua vinawafatilia!
     
  11. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    duh kwa hiyo siku hizi hakuna hiyo police jamii siku hizi ni clouds jamii.
     
  12. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hao kina Gea mnaowataja sidhani kama watakuwa na msaada wa haraka ingawa ndo hasa wangefaa kumkomesha kwani mi niko mkoani. Sijajua kwa undani tabia yake kama ni ya visasi ila nachukulia tu mfano wa yeye kutishia bastola kwa vitoto hivyo napata picha yeye yuko vipi na polisi wetu walivyo watumwa wa kuongozwa na nguvu ya pesa nakosa imani nao.
     
  13. F

    Fahari omarsaid Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na Gea wa cloudz ndio utakuwa mwisho wake.
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kweli kina mama wambea!
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mkuu umenifurahishaaa sanaa..wamamaaa baada ya kukimbilia kwa vyombo usikaa,wanakimbilia kwa gea habibu na heka hekaa zake.duh
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nipige na nyundo kichwani
    Maana hata mie nashangaa
     
  17. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    We ni fataki? mi nataka ushauri we wasema umbea. WALE WALE.
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa akisha 'sutwa' na kina Gea nini kitafuata? staili ya Gea kama itafaa kutumika kama ushahidi, basi sawa...
    mimi nadhani cha muhimu ni kuhakikisha muhusika ananaswa kwa ajili ya kupata ushadi wa jinsi anavyomdhalilisha binti ili utumike dhidi yake. Atanaswaje ndio swali la msingi nadhani mleta uzi anataka majibu yake...


    Kesi ikiwa na usimamizi na ufuatiliaji wa karibu polisi wanaogopa kuchakachua, hasa ukishirikisha vyombo vya habari au vituo vya msaada wa kisheria.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    pagumu hapo. Ila polisi inahusika. Na huyo mbaba kweli fataki,ataishije na hg wakati mkewe hayupo?
     
  20. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Du kazi kwelikweli, ila wanaume tuna matatizo makubwa sana,mbona wanawake wapo wengi tu uyo dawa yake ni kumtafuti mtego mzuuri wa police pamoja na media ili kumkomesha ,da ilo jamaa bazazi sana linatumia mpaka na bastolla,inaweza ikawa ilo jamaa ni jambazi,embu naomba unipm kama upo Dar lakini iyo kazi naweza ifanya ata mi mwenyewe
     
Loading...