Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji ushauri wenu zaidi juu ya hili - Kama ni ndoa basi imejibu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TaiJike, Jan 24, 2012.

  1. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hello JF,
    Kama mnakumbuka tarehe 5 jan nilikuja kuomba ushauri kwenu naweka kidogo kumbukumbu hapa chini.

    Nyumba ninayoishi ni apartment ya family mbili, nimeishi nyumba hiyo kwa muda mrefu sasa. Mwezi wa kumi 2011 alihamia mpangaji mwenzangu ktk sehemu iliyokuwa imeachwa wazi na mtu ambaye alihama. Jirani huyu ni mwanaume na anaishi hapa bila mke ingawa mke anaye anadai mkewe huyo yuko mbali naye kwa sababu za kifamilia naye hapa yupo kikazi tu.

    Toka alivyohamia hapa ninapoishi naye kama jirani kesha badili wasichana wa kazi za ndani wanne aliepo sasa ni wa tano. Msichana wa pili kabla hajaondoka alinifata na kunilalamikia tabia chafu za mbaba huyu za kumlazimsha amtimizie haja zake za zinaa, nikamshauri aondoke akatafute kazi sehemu nyingine. Jana msichana wa tano mwenye umri wa miaka 17 akiwa ana siku mbili tu alinifata na kunitolea malalamiko kama Dada na mwanamke mwenzie, kuwa mbaba yule anamlazimisha mapenzi kwa kumtisha na Bastola. Nilichomshauri binti huyo ni kwamba tutaweka mtego wa kumuadhirisha ili kuikomesha tabia yake chafu ya kuchezea watoto wadogo. Sasa ndugu zangu hapa ndipo ninapoomba msaada wa ushauri wenu nitumie polisi, majirani, ama mapaparazi?

    Tayari jamaa amenasa na amehama mtaa, tuliweka mtego na mlinzi pamoja na majirani alipigiwa filimbi kama mwizi na kukutwa akiwa uchi wa mnyama. Nasikia ameamua kuagiza mkewe aje kwa kumdangaya kuwa msichana wa kazi alitaka kuchafua jina lake. Nawashukuru wote kwa ushauri mlionipatia.



     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    hongera kwa kumnusuru msichana wa watu
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he alishindwa kuchukua malaya?....safi sana
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hongera, hata hivyo atakuwa kajifunza.
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Asante, na si msichana mmoja tu hata wale ambao angeendelea kuleta.
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Malaya wamejaa tele tena wa kuchimbua na kupiga haro. Maisha yamewachapa angewasitiri hao.
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Asante Kongosho, sidhani kama atarudia kwa aibu iliyomkuta.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akome hatofanya tena upupu wake loh mwanamme hashuhudi mbegu ya kike.
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safi sana jambazi kakamatwa.
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Una moyo wa kijasiri na kizalendo, hongera mdogo wangu!
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Alikuwa ni fisi maji, yaani ndude ikigusa hata unyasi tu inamimina..........khaa!!!
     
  12. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nawashukuru sana JF kwa ushauri wenu, maana nilikuwa kila nikimwona jamaa nakabwa kooni kwa hasira.
     
  13. m

    mdhama Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Natamani ungetueleza japo kwa undali jinsi ilivyokua lol!
     
  14. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Toka tulivyoanza kumuwinda binti alikuwa akitembea na kipenga, hali kadhalika mlinzi pia kama kawaida yake, basi jamaa akamwita binti chumbani kwa madai kuwa amtolee nguo ya kuvaa kabatini, ile binti anaingia chumbani akamkuta jamaa yuko kama alivyozaliwa na mguu wa 3 ukiwa unataka salam, binti hakushtuka kwani alikuwa na kipenga chake.

    Alisogea kwenye kabati ili atoe nguo jamaa likamfata na kupandisha sketi ya binti, ndipo kukurukakara zilipoanza binti akashindwa kujinasua maana ni pande la baba na limeenda hewani. Dada wa watu akiwa ktk purukushani hizo alifanikiwa kuipata filimbi yake ile kupuliza tu na mlinzi akapokea, majirani nao kwa vile walikuwa wameshapewa taarifa walivamia ndani na kuanza kumpa kipingo cha mbwa mwizi. Baada ya hapo jamaa alipotea kama wiki hivi alivyorudi alikuja kuhamisha vitu vyake tu. Kifupi ndo ilikuwa hivo mkuu.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Waoh; hongera kwa kazi nzuri, nina imani atajifunza. Yaani nawaonea huruma sana mabinti wa kazi, wengi huambukizwa migonjwa au kutiwa mimba na huachwa wakiwa nasikini mara 2.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    unashukuru ili nini
    tukuletee mpangaji mwingine kama huyo ama
    sema kvijana vilikuwa vikikubania jiran mwenzangu unaishia kumnyanyasa jiran kwakumuaibisha hivyo ungekaa navyo vizuri vinafurahi kwa muda wao na wewe kwa muda wako baana sikunyingine hutokaa na jiraaani uwe mvumilivu
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    kila ukiwahi kurudi nyumban ukipiga kwa jiran jiran yuko busy anavishugulikia jikoni loh maumivu uyamalizie JF
    pOLE LAKINI
     
  18. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Kaunga, ndo maana hata watoto wa mitaani wanazidi kuongezeka au vile vichanga vinavyotelekezwa ama kutupwa na mama zao.
     
  19. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Duh!...........Pdidy kama ulikuwepo bana ukigonga kimya kingi na akitoka huko jamaa jasho hilo jicho jeekuuuundu.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Yale mahubiri unayotuleteaga ndo yanakuelekeza hivi? Wewe nawe akili yako inakutosha mwenyewe, kha!
     
Loading...