Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji ushauri wenu wakuu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ahmad Mussa, Dec 30, 2011.

  1. Ahmad Mussa

    Ahmad Mussa Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nakusudia kutoa kitabu chenye jina la MZIGO naomba katika haya majalada yaliyopohapa chini muweze kunishauri ni lipi lina mvuto zaidi.
    mzigo book cover illustration.jpg Mzigo Cover 3.jpg Mzigo Cover 3 Gradient.jpg
     

    Attached Files:

  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inategemea na lengo lako. Unaweza kuweka hata picha ya ua,mkono wenye pete,jani,gazeti,sigara.. Kama lengo ni kuuza harakaharaka kava la juu linasaidia hapa kwetu likiwa kati ya picha mojawapo hapo juu. Ila isiwe ya mtu basi,iwe pistol inayotoa moshi..
     
  3. V

    Victor Jeremiah Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo la juu, lenye picha ya mtu ameshika hilo begi, kwani nio inayo endana na HEADING YA KITABU,COVER NI VIZURI LIENDANE NA MESEJI HUSIKA
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    labda ungetupa summary ya kitabu chako kwani picha husika yaonyesha mtu ana mzigo na silaha kwa hivo yaonyesha ni mtu aneweza kujikinga mwenyewe sasa kifo kitmafikaje iwapo mtu una silaha?si anaweza kuwauwa adui zake? labda nimeelewa vibaya lkn cover la kitabu linabeba ujumbe maridhawa wa maudhui yaliyomo ktk kitabu,nadhani silaha ingetolewa weka mtu anakimbia na mzigo huku akitafutwa na watu wenye silaha. ni mtizamo tu. Hongera kwa kutunga kitabu.
     
  5. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka,hata we mwenyewe unaweza kuona picha ipi inafaa kua cover endapo tu picha inatafsirika na ujumbe wa ndani.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    picha ya front page(cover page) lazima isadifu maudhui ya ndani ya kitabu hivo hata hiyo sio mbaya
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kama ni issue ya ujambazi ndiyo inyaobeba maudhui ya kitabu, mwanangu hiyo picha ya kwanza ndiyo mwake
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Atleast hiyo picha ya kwanza ya huyo bwana aliyebeba begi ina nafuu kati ya hizo zote.
     
Loading...