Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji upande wa nyumba maeneo ya mikumi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mtalii1, Apr 28, 2012.

  1. m

    mtalii1 Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipigie 0714101020
     
  2. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna nyumba nzima! USD 650/month 4 bedrooms 2 bathrooms parking, fenced water tanks and more. itakuwa wazi kuanzia 1st.july.2012 malipo ni kila mwezi. ukiamua kulipa miezi zaidi. its absolutely up to you. Pm kama vipi.
     
  3. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Samahani kidogo,swali langu ni kwanini watanzania tunaishushia hadhi pesa zetu wenyewe kwa kuweka curency za kigeni?Kwanini hatutumii pesa zetu na kuipa ujiko pesa za wengine?Ni swali ambalo muda mrefu hujiuliza lakini sipati jibu.Tupende vyakwetu jamani na tuvithamini.:yo:
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    simple. kutamka $650. ni rahisi kuliko $650x1650= 1,072,500.

    nafikiri akisema kwa Tshs inatia hata Aibu. kodi ya miezi sita ni msingi wa nyumba aisee.
     
Loading...