Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji ufafanuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gkipaka, Mar 13, 2011.

  1. g

    gkipaka Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua kuwa jimbo la musoma vijijini linaongozwa na nimroad mkono,lakini nackia kuwa jamaa huyuu anampunga wa kutisha,naye tunaweza muweka kundi la mafisadi au?
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    suala siyo kuwa mpunga; ishu ni je aliupataje?
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyo ni bonge la fisadi, mbona Mdee alishasema! Kapga mahela kupitia kampun yake ya uwakili na hyo bank M Nakuletea full data soon
     
Loading...