Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Truck /15ton long base /3M tshs, kupeleka mzigo Kigoma

Discussion in 'Matangazo madogo' started by rakeyescarl, Mar 27, 2012.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu salaam,
    Nahitaji truck long base kubeba mzigo wa 1 ton,mrefu kama 25metres, kwenda Kigoma una uzito wa 1ton,uwezo wangu ni kulipia shilingi million 3 za kitanzania .Mzigo unatakiwa kuondoka muda wowote kuanzia leo ni PM au email rakeyescarl@yahoo.ie
    Rakey
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mzigo unatoka wapi Mkoa gani kuelekea Kigoma mwisho wa reli?
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni mzigo gani huo? unahitaji Box body yaani truck iliyofungwa au la wazi?
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mkuu gari ya kubeba mzigo wenye urefu wa 25mtrs hauwezi pata, labda kama unaweza kuutenganisha huo mzigo, kwa ujumla maelezo yako hayajitoshelezi, tunafanya hizo kazi za kusafirisha mizigo mbalimbali ndani na nje ya nchi,
    Wasiliana nasi; 255 688 339 988
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka, mzigo una urefu wa mita 25? .....dah! Unasafirisha boti nn!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mzigo upi huo? Usije kuwaingiza watu mkenge kumbe ni maguruneti au pembe za ndovu mtu akataifishwa truck yake bure au ukawa ni mchongo wako kuwaingiza watu choo cha kike,weka wazi mzigo gani huo wa tani uno?
     
  7. u

    ulayaulaya Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hela ndogo hiyo mmh kigoma umbali wote huo ml 3
     
  8. m

    macinkus JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Milioni 3 hata kwa mafuta tu kwenda na kurudi hazitoshi.
     
  9. M

    Mgengeli Senior Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar kigoma ni km 1470 kwa M3 ni hela ya mafuta kwa gari unayotaka ipakie mzigo wako wa 15Ton,bei ya kigoma ni 200,000 per ton,napenda ujue kuwa mzigo ukishapakia dsm hauwezi kuongeza mwingine njiani kulingana na halivyobadilika kwahiyo ni hasara
     
  10. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru wote waliotoa michango yao, mzigo ni boat ya maximum 700Kg inatoka DSM-Kigoma.
    Ndg anaye charge 200,000/ton kama kitu hakifiki tonnage inakuwaje?
    Any truck body is OK,boat ziko insured.tunajaribisha moja kwanza ikifika ndio tupeleke nyingine.
    Deadline bado kidogo.Mimi sijui bei za mafuta lakini mwenye truck akiniambia truck yake ina uwezo gani na maximum ni kiasi gani naweza kumpeleka akaingalia boat kwanza.
    Asante kwa majibu wote.
     
  11. B

    Bonge JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    bei ya chini kwenda kighoma ni mil 4.8 chini ya hela yote inaishia kwenye mafuta na matrafik
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Tuwasiliane, nitakupelekea mzigo wako kwa 6.2m
     
Loading...