Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji transfomer 50kva

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Globu, Apr 11, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Habari zenu Wana JF.(GREAT THINKERS). Kama heading inavyojieleza, nahitaji msaada wenu wapi naweza kupata hiyo kitu na bei yake inakuwa ngapi? Nasikia ARUSHA kuna kiwanda kinatengeneza TRANSFOMER, kwa anaejua naomba address yao. Vilevile ningependa kujua contact za kiwanda kama hicho katika nchi kama INDIA au CHINA. Nawapenda Wana JF wote. THANKS.
     
  2. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nashukuru sana nitatembelea hiyo site.
     
Loading...