Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji simu ya blackbery ipi nzuri nishaurini jaman

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SWEET GIRL, Sep 6, 2012.

  1. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wapendwa nahitaji simu aina ya blackbery sasa nashindwa kujua ipi ni nzuri so please naomba ushauri ninunue ipi pesa yangu pia si nyingi pls pls nisaidieni nisije nikaingizwa mkenge hapa mjini
     
  2. M

    Mchaga HD Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yenye torch na anterna.
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Nakushauri,nenda jukwaa ka Matangazo,kule unaweza weka tangazo lako na utasaidiwa,huku sidhani.
     
  4. M

    Mchaga HD Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda manzese pale darajani tangaza shida yako,wale mateja watakuletea sampuli kama mia hivi..mpaka zenye torch, anterna na redtooth,greentooth,blacktooth.nk,nk
     
  5. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kuna ofa za BB zimetolewa Voda.
     
  6. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Sweet Girl,
    kama unahitaji Blackberry halafu haujui ni aina gani,inaonekana hata matumizi yake yatakusumbua. Nakushauri endelea kutumia Nokia torch mpaka hapo utakapojua ni aina gani ya blackberry itakufaa kwa matumizi yako.
     
  7. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama unazifahamu, mwelekeze tu. Yawezekana ameambiwa na buzi lake achague simu yoyote ya blackbery. Mimi bahati mbaya sizijui, natumia TECNO
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    bb hii hapa ina specification nzuri na bei pia sio kubwa sana inatumia os 5 na utawepa upgrade kwenda 6

    [​IMG]
    Ina 3g, ram 256mb, internal memory 256mb inaingia memory card
    Camera ni 3.2mp ina wireless processor 624mhz

    Bei ni laki 3 hadi 4.
     
  9. W

    Wajad JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kaka mchaga..., vipi banana ishapanda kichwani nini?
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Miafrika mijitu ya ajabu sana...yaaani mivivu sana hata simu unataka kushauriwa..
     
  11. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Kwa sista duu specs zote hpo kwke hazina muhimu ye antka ya kuuzia sura 2 BB cku hz urembo weng hawajui hta kuzi2mia
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,490
    Likes Received: 3,497
    Trophy Points: 280
    Duh hata mdada wa watu amekimbia maaana mabango aliyopata hata sijui kama atarudi hapa jukwaani.


    Kwa mtazamo wangu naona ni vizuri kujibu kitu kama unaelewa na sio kuvunja watu moyo yaani bora umuelekeze mtu kuliko kumpoteza kabisa
     
  13. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yaani tushauriane hadi simu, kuna siku mtu atakuja kutuuliza nia aina gani ya ndala za kuogea anunue
     
  14. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni pm nikuuzie hii yangu. Fanya fasta kabla Madalali hawajajitokeza hapa. Btw hii ndo ile wanaipendaga sana wenzio inaitwa torch.


    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  15. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu naomba uniambia hii BB ni model gani.Natanguliza shukrani
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Kama ya kununua kwa hela yako anza na BB9700 au kama pedeshee ndio anakununulia anza na BB9900.
     
  17. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Ah nimesahau kueka ni hio aloitaja king kong bb9700 ipo simple na specific ambazo utakua hujapitwa na wakati
     
Loading...