Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji shule ya kufundisha(private)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wa UDOM, May 5, 2011.

  1. wa UDOM

    wa UDOM Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF ninamaliza Masomo mwezi wa7.Ba.Ed. Natafuta shule ya private.ni mtaalam wa English language na English Literature.
     
  2. C

    Capitalist Senior Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu nenda ukaombe Majengo sekondari iliyoko Moshi mjini huwezi kukosa ni shule nzuri wanalipa vizuri
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kuna shule ipo ndanda. are you willing?
     
  4. wa UDOM

    wa UDOM Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka ni maelewano tu.inaitwaje?nipe details.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Nenda Bagamoyo shule inaitwa NIANJEMA HIGH SCHOOL au SINZA TOWER SEC SCHOOL ila sinza wanalipa laki na tisini na hawalipi NSSF ila nia njema mshiko ni about five to six hundred thousands
     
  6. wa UDOM

    wa UDOM Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elli je wewe huna contacts zozote za hao jamaa wa Bagamoyo?tar 30 mwezi wa 6 naondoka hapa na mimi ni mwalimu serikalini ila sitaki kurudi.hakunifai.ahadi nyingi,utekelezaji = 0
     
Loading...