Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Shamba maeneo ya mwongozo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitope, Dec 26, 2011.

  1. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wajameni!! Kwa mwenye kujua ama mwenye nalo na anauza, mimi nahitaji shamba maeneo ya mwongozo kigamboni, likianzia eka mbili na kuendelea itakuwa poa. Mwenye nalo tafadhali anijulishe ukubwa na gharama zake tufanye biashara!!
    natanguliza aksante!!
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwongozo hakuna mashamba tena, kwa sasa kumeshapimwa viwanja na serikali. Nenda maeneo ya mbele kuanzia dege, mwembe mdogo, mbutu, gomvu, buyuni kama shida yako ni shamba.
     
  3. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu una bahati sana mkuu,nina shamba hekari moja na nusu mwongozo kibaoni unaingia ndani kama km 3 kutoka barabarani linapakana na ukanda wa bahari lina mikoko kwa upande wa chini ni eneo zuri kama ukijenga hotel ya kitalii au ghorofa,starting price ni mil 30 kama unazo ni PM
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ununuzi wa Maeneo ya kando ya bahari yanahitaji umakini sana maana utapeli ndo umejaa huko. Sehemu moja yaweza kuuzwa hata mara tatu.

     
  5. rfjt

    rfjt Senior Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuna mzee mmoja ana shamba Mbutu, mbele kidogo ya Mwongozo ni ekari 4. Ukipenda wasiliana naye moja kwa moja kwa 0716090680
     
  6. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hivi kuna watu bado wanauziwa kiwanja mara tatu? Mmmhhh hiki mimi ndo mwenyewe na sijakiuza kwa mtu yeyote,sio hicho tu nina vingine vya kupimwa kibada na toangoma so sibahatishi katika hiyo issue,kama jamaa ana hela ya kutosha anivue ilo la mwongozo heka moja na nusu,gari inafika hadi kwenye kiwanja.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mi ninacho maeneo ya Puna upande wa baharini,
    Eka 2 @ Tshs 5mil kwa eka
     
  8. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante Mkuu, ntamjaribu!!
     
  9. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Fafanua zaidi kidogo ili nipate picha maridadi
     
  10. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tajaribu kumchungulia
     
  11. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ninashamba ekari 10 Mwasonga Kigamboni na bei nimaelewano tumeandikishana na serikali ya kata bei 25 Millioni. kama upo sawa ni PM
     
  12. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hayo maji marefu siyawezi mkuu, napita tuu
     
  13. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    S. Burn!! hayo maelezo yako ya kufanya biashara au unatambulisha tu kwamba unacho!!! mawasiliano??
     
  14. E

    Esther Kimario Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Ekari moja kasoro Kisarawe II karibu na kibada (Ni kabla ya dsm zoo) tsh 7,000,000 ... mwenye uhitaji ani PM
     
  15. m

    mama cha Senior Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina shamba eka tano lugwadu na mkokozi. Ni km 5 kutoka barabara iendayo kongowe kituo cha mwembe mtengu eka ni 10m. Shamba lina mikorosho ya kisasa haijaanza kuzaa na minazi midogo cal me 0712769766
     
Loading...