Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji sapota yenu Wakuu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mkwaruzo, Feb 22, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ni matumaini yng kuwa nyote mfresh kiafya kama niilivyo mimi. Kama yupo aliye kuwa hayupo hivyo, Mungu amuondoshee mtatizo yake. Baada ya kuwepo juu kwa muda mrefu huku nikiangalia na kujifunza utaratibu wa humu, leo nimeamuwa ujumuika nanyi kwa kutaka kupata yaliyo mengi na bora zaidi. I hope tuko pa1 kuanzia sasa.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :welcome::welcome::welcome:
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Mkwaruzo, soma kwa makini sheria zetu ili uweze kuishi kwa raha na amani katika kijiji chetu.
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Okey, nitajitahidi juu ya hilo lkn naona nitamiss mengi ktk kijiji hichi coz device yng ninayotumia kwa sasa ni phone. Lkn hata hivyo, itanisaidia ktk kunifanya niwepo active.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    karibu sana..........
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu sana mkwaruzo ila tumia mayai sauti haita kwaruza tena!
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Owkeey na ahsante kwa kuniaribisha lkn utakuja kuuelewa mkwaruzo huu ukoje, huu siyo mkwaruzo wa sauti but inshort, thnks alot
     
  9. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sapota umepata, karibu
     
  10. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Thanks oll. Now nimeshaanza kuelewa jinsi ya kutumia baadhi ya vitu huku nikiendelea kufanya setting but nitakapohitaji msaada kwa pale mashaka/kutojiamini kwa ninachotaka kufanya, nitakuja pvt.
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Msaada wenu plz.
    1. Naanza na hili, nimeweka profile pic lkn naona haipo usefull ktk sehemu zote. Kuwa siioni ktk zile sehemu za kureply post.
    2. Nahitaji nifahamishwe jinsi ya kuhamisha ki2 kutoka ktk folder 1 kwenda jengine.

    Kwa sasa ni hayo tu
     
  12. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Unahitaji sapota au sapoti? Kama sapoti (support) utaipata mkuu. Ila kama sapota(supporter) kuwapata ni ngumu,kwani hapa JF naamini members wapo kwajili ya kutoa mawazo,changamoto na maoni mbalimbali yenye lengo la kutafuta njia za kuleta unafuu wa kimaisha na maendeleo hapa TZ.
     
  13. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nadhani wengi wamenielewa na wamefahamu ninacho hitaji. Nahitaji sapota yenu (kwa maana ya kitu) na kama ningelikuwa nahitaji sapota kwa maana ya watu ningelisema (nahitaji sapota wenu). Nadhani na ww Nyandaigobeko utanielewa pia
     
Loading...