Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji sana Busara zako kwa hili.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zipuwawa, Jan 9, 2011.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wana JF poleni sana na Mihangaiko ya maisha na wale wa Arusha nawapa Pole sana kwa Matatizo yote yaliyowapata hadi kupoteza maisha ya watu basi Mungu azilaze roho za wapenda maendeleo wote waliokufa kwenye harakati.....Amen.

    Lengo nikuwaomba ushauri kwenu najua mtanisaidia ili niweze kufanikiwa kwa hili ,sasa nataka kuagana na Ukapera na kuingia katika ndoa kama Mungu atanijalia.
    Watu wengi wamekuwa wakisema kuwa ukioa lazima uwe na nyumba ndogo ili siku Mkeo akikuudhi basi uende nyumba ndogo ukajiliwaze, kwa kufanya hivyo basi unaweza kujikuta huwi na mgogoro na ndoa siku zote za maisha yako.Kwani nyumba ndogo inajua sana kufariji hasa pale unapokuwa umegombana na mkeo.

    1..Je Ni kweli nikioa basi niwe na Nyumba ndogo?
    2..Je Ni aina gani ya Nyumba ndogo niwe nayo? ( Mmama, Msichana mdogo,au shangingi?)
    3. Na niwezaje kuficha mke wangu asijue?

    Nisionekane natania kwa hili maana wapo wengi wameoa na wana nyumba ndogo kama una utaalamu wa kumiliki nyumba ndogo toa ushauri hapa na kama ni vibaya kuwa na nyumba ndogo pia nipe sababu.


    Nawasilisha kwenu.........
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa mtaji huu wala usioe,kwa nini mnapenda kuwaumiza wenzenu jamani?
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Shosti sasa si ndio maana nimeomba ushauri mimi nataka kuoa kwanini unasema kama ni hivyo niache tu?
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kuoa tumechukulia kama ni kukamilisha ratiba. Hatumaanishi kutoka moyoni ndio maana mambo yako hivi yalivyo
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,098
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280
    Yaani hata kuoa hujaoa umeshaanza kupanga mikakati ya nyumba ndogo!? Hivi utasikiaje kama ukifahamu mke unayetaka kumuoa naye akiwa anapanga mikakati ya kuwa na mwanaume wa nje ya ndoa na kufanya kila awezalo ili usimshtukie. Kwa maoni yangu ni bora tu uendelee na ukapera.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    no man is free who is not a master of himself
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Babu nahitaji Busara zako sasa nishauri niache hili wazo au niendelee nalo? maana ndio maana nimeliweka mezani hapa na nimekutana na Babu Anataka kusema
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndugu yangu inaonekana hata hujui ndoa ni nini,ila mpendwa usimuumize mwenzio kiasi hicho,wanawake wengi wanaishi kwenye ndoa ila nyingi zimewaletea matatizo mbalimbali........,samahani nimeshindwa kuendelea.
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nimekuelewa na kuona huruma sana kwa hicho kitendo kwani kinaonesha si kizuri ndio maana umeshindwa hata kuendelea ila napaswa kuambiwa ukweli hasara zake mimi ni muaminifu sana ila watu wengi husema hayo ndio maana nimeuliza.
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimekulia kwenye nyumba ya namna hii kaka,fanya kuhadithiwa tu na mtu,usiombe
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    we oa baba na ikiwezakana kuwa na small house every coner ila cha msingi uweze kuonyesha mauwezo kwnye makoloni yote.
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana inaonekana nimekukumbusha machungu .....
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ChweChwe hapa inaonesha nyumba ndogo ni mbaya maana SHOSTI amesema daima hilo jambo si la kukumbana nalo kwani ni bora uwe unasimuliwa tu . Sasa wewe tena kunishauri kuwa niwe nao kila kona hilo tena ni gumu
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yashapowa kaka watu tunaendelea na maisha yetu kama kawaida sasa,zimebaki hadithi tu,ila kama ni wewe acha kaka,au mweleze yoyote yule aache kabisa huu mchezo
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Inaelekea unataka kuoa ili uwe na nyumba ndogo.
    Kama vipi maliza mambo yako kwanza ukioa unatulia.
    Utaitesema familia yako.
    Ugawe upendo twice,
    kipato twice,
    muda twice,
    sio vizuri kwa kweli.
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sitofanya hivyo tena nimekuelewa!
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa ushauri wako hapa nimejua kuwa nitakuwa najiongezea matatizo tu kumbe. Lengo la kuoa si kuwa na nyumba ndogo ila nimesema kuwa wengi wa watu hudai kuwa nyumba ndogo zinasaidia ndio maana nikaliweka mezani ili nipate ukweli.


     
  18. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli ushauri ndio umeshindikana?
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Thats ma girl,hongera kwa kumpa ndugu yetu ushauri mzuri,hapo mimi wala sina cha kuongeza na senksi nimekugongea za kumwaga,maana naona jamaa yetu hapa alikuwa anataka kwenda kurogwa tu huko nyumba ndogo.



    The Following User Says Thank You to shosti four times For These Useful Posts:
    Paka Mweusi (Today)
     
  20. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanini lakini wanaume mnapenda kuumiza mioyo ya wanawake??? Nyumba ndogo ya nini?? Na una mke ndani ukitaka muda wowote unapewa??? Hebu tuwe na huruma na wanawake saa nyingine bwana aakkhhh
     
Loading...