Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji redio ya sony au kenwood mpya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by OME123, Mar 4, 2011.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani nauliza kama naweza kupata redio yenye CD tatu,na iwe na uwezo wa kusoma USB kwa bei ya 350000 Tsh,haraka sana
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    lol,ni utani,joke,udaku ,tetesi au ni nini ?nadhani umebaka venue bro.
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    lol,ni utani,joke,udaku ,tetesi au ni nini ?nadhani umebaka venue bro.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :hand: hapa si kariakoo:hand:
     
  5. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ninayo ila bei yake ni 250000. Kutokana na kwamba wewe unayoitafuta ni ya 350000 basi hii ya kwangu ntaendelea kumtafuta mteja mwingine.
     
Loading...