Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji radio call

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MIUNDOMBINU, Jan 3, 2012.

  1. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wadau wana jf wenzangu.
    Ninahitaji radio call za kununua .please kwa mwenye kufahamu mahala zinapouzwa hapa dar anijulishe kwa kupitia hapa jamvini au kwa simu no . 0712 926 823

    asante.
     
Loading...