Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by miss mkweli, Nov 6, 2010.

  1. m

    miss mkweli Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii nahitaji nyumba ya kupanga maeneo ya sinza, mwenge, kijitonyama au kinondoni. Kodi isizidi laki mbili na nusu kwa mwezi. wasiliana nami 0713775173 au 0757818564
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hata kama haiko kwenye geti?
     
  3. 2c2

    2c2 Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafta madalali maeneo ya mwenge wapo wengi sana kazi yako itakuwa rahisi sana
     
Loading...