Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji nyumba ya kupanga.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by josby, Sep 16, 2012.

  1. j

    josby Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salam wanandugu! nahitaji nyumba ya kupanga yenye vyumba vitatu vya kulala. Maeneo ya Sinza itakua vyema zaidi na isiwe mbali sana na barabara. Msaada wenu jaman nahitaji...
     
  2. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nyumba zipo ila bei za sinza nazan unazijua, jiandae kwa lak 5 kwa mwezi na kodi ni mwaka
     
  3. K

    Kariba1 Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka namba za simu
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Umejianda anda aje? Maana sinza ya leo sio ile ya mwaka 47,waweza lipia 300 kwa mwezi? Mwaka mzima.
     
  5. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mdau mimi niko nayo laki nne kwa mwezi nataka kodi ya mwaka mzima sitanii,,,
    Siko nyumbani kwa sasa lakini jamaa zangu wako hapo na walimpangisha mtu kiasala
    Mda si mrefu kodi yake itakwisha kama una uwakika unataka nyumba nitafute na nitawasiliana
    na watu wa nyumbani
    wakatabau
     
  6. j

    josby Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa 300 kwa mwez sio mbaya pia kama nyumba ipo katika hali nzuri
     
  7. j

    josby Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa ndugu, lakin huyo mtu anamaliza lini, kwasababu na mimi nimejipanga kuanzia wiki ijayo, na ipo maeneo gani?
     
  8. j

    josby Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa anamaliza Nov mwaka huu sasa kama wiki ijayo nisikucheleweshe kutafuta kwengine,,cha msingi sihitaji dalali maana wamenisumbua sana......
     
  10. L

    Lady G JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ipo sinza laki 5, mugabe
     
  11. W

    Wenger JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Sio rahisi kupata nyumba ya laki 3 Sinza labda kama ni Sinza(Tandale) Uzuri
     
  12. j

    josby Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huko sitaki, basi dau litapanda tu kwasababu nahitaj sehem nzur
     
  13. j

    josby Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante ndugu tutaendelea kuwasiliana.
     
Loading...