Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Nyumba ya Kupanga, Sinza, Kijitonyama, Mwenge, Savei Tsh 150,000/-

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shark, Jan 19, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,723
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Nahitaji Chumba (Master) iwe na Sebule maeneo yaliyotajwa hapo Juu kwa ajili ya Shemeji yenu Mtarajiwa!!!!
    Maji yawe available, na pasiwe uswazi.
    Shukrani!!!
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    master na sebule kwa hiyo bei na kwa hayo maeneo huwezi pata labda sinza kwa mtogole
     
  3. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 411
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo demu wako amekutuma umtafutie chumba ndio unakuja tukusaidie??
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,723
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Hajanituma mkuu,
    Nataka tu nimfanyie surprise!!
    Mitaa anayokaa sijaipenda
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,723
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Sawa,
    Sasa wewe umeveiona hivyo ambavyo sio vya bei hiyo?? Nisaidie basi mkuu.
     
  6. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pesa ndogo usiweke masharti
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mfanyie suprise, sisi 2kusaidie kukuzindulia chumba.
     
  8. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh..mbona hiyo bei yako ni tofauti na masharti yako.Nyumba nzima kwa laki na nusu kwa hayo maeneo uliyotaja tena iwe selfcontainer?hebu acha utani punguza makali ya masharti yako.Hebu sikia hii labda itakufaa.Kuna nyumba nzima inapangishwa ipo Mburahati NHC,kodi yake ni laki moja tu kwa mwezi na inatakiwa kodi ya mwaka mmoja.Ni selfcontainer,kama utahitaji tutawasiliana kupitia Private Message.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,723
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Umeninukuu vibaya mkuu wangu
    Sihitaji Nyumba zima, nahitaj chumba na sebule, but hicho chumba kiwe na choo chake mkuu
     
  10. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Maisha ni tofauti sana mimi nakaa mitaa iliyotajwa na nina master sebule jiko na packing ya kutosha maji bwerere nalipa 120,000 wenye nyumba wengine wanajua maisha ya mjini yalivyotabu kwa hiyo hawapandishi kodi,sema tu akiingia dalali utasikia mwenye nyumba hapa tupangishe kwa laki2 au2.5,madalali wanasaidia lakini wanaongeza sana gharama,hata kama mwenye nyumba hana nia ya kuongeza kodi ,kaka komaa tu utapata,mbona hata kwa 100 tu!
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,723
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Mkuu nipigie chapuo basi mitaa ya huko!!!!
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa laki mbili unapata nyumba ya specification ulizozitaja. Kama unayo nenda maeneo ya Colabas-K-Nyama, mtafute mama Hilal. Huyu ni dalali mzuri sana. Huyu mama hana longo longo
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,723
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Huyu mama nitakua namfahamu, hua naoshaga gari pale opposite na Colabas karibu na Shule, ngoja nikamcheki!!
     
  14. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    samahani kwa kukunukuu vibaya,sasa nimekuelewa na nakuhakikishia chumba utapata maeneo hayo.cha muhimu usiwafuate madalali kwani watakuumiza.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Shwadakta..ni huyo huyo. Huwa anapoa kwenye kagenge flani hivi hapo karibu na car wash!
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,723
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Yeah,
    Kale kagenge ka matunda.
    Mkuu unapoa mitaa ile nini??
    Mi nakaa Sayansi so pale ndio kijiwe changu cha kuoshea Gari!!
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha...mimi mzururaji tu ndani ya hili jiji. Niliishi hayo maeneo zamani nikiwa bachelor. Nina jamaa yangu mtangazaji wa clouds anaish maeneo hayo ndio huwa nakuja kusabahi hapo!
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    nawachukia madalali....wanaiba mchana kweupee
    why wenye nyumba wasitangaze na wapangaji wakabid dau kuliko kutembezwa mtaani kwenye nyumba hata zisizopangishwa na kutozwa ada ya kuonyesha??
     
  19. T

    TUMY JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana na mie nina tatizo kama lako natafuta nyumba kweli ila ya rum tatu, ukumbi pamoja na rum bili za kulala.
     
  20. k

    kudikwazu Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    naombeni namba ya uyo mama labda atanisaidia nami naitaji nyumba
     
Loading...