Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Nyumba ya kupanga Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwan mpambanaji, Dec 24, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau
    Naomba mwenye kujua anisaidie kupata nyumba ya kupanga (self) yenye vyumba viwili vya kulala au zaidi,iwe maeneo ya Njiro au makao mapya,bajeti yangu ni laki moja kwa mwezi,na naweza lipa 6 miezi mfululizo.
    asanteni
     
  2. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    labda ukapange majengo,mbauda,ngulelo,sekei au sakina ya juu kwa hyo bei njiro kwa rooms unazotaka itaanza 2 na nusu kwenda mbele makao mapya kuanzia laki mbili
     
  3. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa maeneo uliyotaja huwezi pata kwa hela hiyo labda kuanzia laki na nusu au mbili.
    Arusha Nyumba ni ghali.
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa Njiro pesa nyembamba hiyo.
     
  5. escober

    escober JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mods wanasherekea xmas nini?
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkubwa ongeza dau, au taja maeneo mengine, kwa laki moja huwezi kupata
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    teh teh teh

    moderators wanakula Xmass, wamechoka sana mwaka mzima wamehangaika kumuvuzisha irrelevant topics vis different forums
     
  8. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    escober,nimepitiwa mkuu,nikaiweka kwenye jukaa lisilo lake,hope mod watanielewa
    hata ngulelo,au kwa mrefu ni sawa mkuu
     
  9. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndiyo utafute eti...hapa tupo kisiasa zaidi
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Ilikuwepo moja ya aina hiyo huku kwa msola ngoja nidhibitishe kama bado haijapata mtu ntarudi
     
  11. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    olyset net,nakushukuru,naomba ukumbuke plz
     
  12. K

    Kiuti New Member

    #12
    Sep 10, 2014
    Joined: Sep 7, 2014
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu jaribu hii:
    Kuna nyumba ya kupanga kwa Mworombo, Arusha (6km) kutoka City center. Ni nyumba yenye vyumba vitatu (3) Master moja+vyumba viwili vya kawaida na sebule kubwa sana. Ina jiko kubwa na uzio na usalama ni wa hali ya juu. Nyumba inapangishwa kwa Tshs 160,000/- tu kwa mwezi. Kodi inalipwa kwa miezi mitatu mitatu.

    Pungufu moja la nyumba hii ni kuwa haina maji lakini ina matangi mawili (10,000Lts+2000 Liters) ambayo mpangaji anaweza kuagiza maji na kuyajaza kwa gharama yake.Hii nyumba ni mpya na ina umeme. Pia ipo mahali patulivu na usalama ni wa uhakika.

    Ukihitaji hii nyumba basi piga simu kwa Gerald 0685612463 au 0719300277.
     
  13. Makamee

    Makamee JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2014
    Joined: Nov 29, 2013
    Messages: 1,993
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Unamaliza button bure.umeangalia uzi una miaka mingapi?
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2014
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    umenifanya nicheke mwenyewe kama punguani!
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2014
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Una dharau sana...... hv njiro ndiyo unapaona bora kuliko sehemu nyingine... maana hata USA river kuna nyumba mpaka laki 3 kwa mwezi ....!!
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2014
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Arusha ni rahisi kupata kazi kuliko kupata nyumba kwa maeneo unayotaka kwa budget hiyo mkuu!
     
Loading...