Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji nyumba nzima ya kupanga bei isizidi 250,000/=

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Baba Erick, Jan 14, 2012.

  1. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahitaji nyumba ya kupanga maeneo ya Magomeni, Kigogo Luhanga, Mwenge, Mabibo siyo Hostel, iwe na fensi, car parking na water supply na umeme
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Ipo K/nyama Science full equiped fense electric + maji 5000ltr Tank 3bedrooms,2 rest room,1 dining room,1 kitchen,garden safi kwa mbele na parking«««««««»»»»»»320,000/= 6Months Rents
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kasema 250
     
  4. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu mimi nahitaji hiyo,tuwasiliane..no yangu ni 0718324098
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,320
    Likes Received: 1,977
    Trophy Points: 280
    Mkuu
    please tuwasiliane 0715800001
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    This sounds too good to be true hasa kwa kuzingatia eneo lenyewe! Au bei zinashuka siku hizi! Well, naona hujataja sitting room....ni kweli haipo au umesahau tu kuitaja?
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Kwa bei hiyo
    utazipata manzese kwa mfugambwa ama tandika tena vyumba 6 mpwa sijasahau mbagala kama uko k nipm fasta
     
  8. M

    MrBiggs Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna nyingine maeneo ya mabibo,ina vyumba 4,kimoja master,choo na bafu,jiko na store yake,ina maji ya bomba na maji chumvi humohumo,na fensi na parking ya maana tu yenye geti kali na la kisasa inatakiwa laki 5tu maongezi yapo.0713698405
     
  9. B

    Beby Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo nyumba ina master bedroom?
     
Loading...