Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji neno la wadada wote wa JF kwenye hili... Hata wanaume semeni pia!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Sep 1, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Dada huyu anaitwa Amina(siyo jina halisi) aliolewa miaka 2 iliyopita,mumewe bwana Rajabu(siyo jina halisi)ni mfanyakazi kwenye kampuni moja ya uchimbaji wa madini.Tatizo ni hili:Amina na mumewe mwanzoni mwa ndoa yao ilikua njema sana kabla ya mumewe bwana Rajabu kupata jimama lililosababisha Rajabu kuisahau kabisa familia yake.Rajabu alianza vituko wakati mkewe ana ujauzito wa miezi 7,alikua akimpiga,hela ya matumizi akawa anatoa kidogo na wakati mwingine hatoi.Amina ikabidi amwite mama yake kutoka Tabora,nae mama hakusita,akaja lakini akashindwa kumweka sawa mkwe,yaani ndo akawa halali nyumbani.Akawa anarudi asubuhi kubadili nguo na kuondoka.Hali ikawa mbaya nyumbani,ndugu zake mume wa Amina walijaribu kumweka sawa ndugu yao bila mafanikio ndipo mdogo wake wa kiume mumewe Amina akawa anamhudumia shemejie kwa matumizi,wala mumewe Amina hakujali.Hata alipopelekwa kujifungua hostl ya Bugando,mumewe hakwenda,na alijifungua kwa upasuaji na bahati mbaya mtoto alifariki.Shemejie Amina ndo aligharamia kila kitu na alipotoka kodi ya nyumba aliyokua anaishi iliisha na shemejie alilipa.Mama wa Amina alishuhudia yote haya.Mumewe Amina alianza kumtuhumu mkewe kujihusisha kimapenzi na shemejie,eti kama hawana uhusiano mdogo wake asingemhudumia namna ile,jambo hilo lilisababisha mpaka mumewe Amina kukorofishana na mdogo wake,ilipofikia hapo Amina alitengana na mumewe na kwa msaada wa shemeji yake alipata kazi kiwanda cha bia Serengeti(Mwanza)Sasa imepita miezi 5,mumewe Amina anataka warudiane,Amina anadai hana hisia kabisa na mumewe.Yeye Amina kwa muda sasa amekua na hisia zaidi kwa mdogo wake mumewe,amejizuia lakini kila akikumbuka shemeji yake alivyokua anamjali na kuhangaika anazidi kutamani kuwa karibu nae,huwa wanawasiliana na wakati mwingine shemejie Amina humtembelea anakoishi Amina na Amina hajawahi kumwambia shemeji yake anavyojisikia.Amina hajui afanye nini,hataki hata kumuona mumewe na hisia juu ya shemejie zinamsumbua.Hebu funguka,afanyeje?Mumewe huwa mpaka analia kumsihi warudiane,lakini mkewe hataki,kumbuka shemejie Amina hajaoa,je inawezekana Amina na shemejie wakaoana?Nataka mtazamo wako,mimi wangu ninao,hebu nione wako!
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Aachane na hiyo kitu ya shemeji watauawa bure. Sana sana arudiane na mumewe kama anajisikia kunyanyaswa tena au hata kuambikizwa magonjwa kwani hajui mumewe kazoa nini
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    kama ningekuwa Amina.......shemeji halali yangu.....
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mapenzi ni pamoja na care taking!kimsingi amina ana haki ya kupenda tena,ana haki ya kujisikia anapendwa.tatizo ni anayempenda ni shemeji(actually ni mdogo wa aliyekuwa mume wake)nafikiri kuna tofauti hapo!aha bwana eeeeeeenh najiuma uuuuuma! kwani kitu gani?waoane tu!
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haiwezekani mtu na shemejie kuoana!
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    preta natafuta pa kukugongea like sipaoni bana!
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ngumu kumeza. mimi nashauri (1). asirudiane na mumewe hata kama akatoa machozi ya damu. (2). asithubutu kumwonyesha au muktamkia shemeji yake kuwa nampenda kwani kufanya hivyo ataongeza uhasama mkubwa sana kwa familia zao. (3). avute subira atapata mwingine wa kumliwaza ukizingatia kwa sana mume anaye (KAZI).
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mtaishia kwenye uroda tu! Kuoana hakuta dumu!!
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Angetafuta mwingine tofauti na shemejiye.
    Hawa wanandugu watakuja kuuana hivi hivi.

    ILA KUNA USEMI HUU: KILA KIMLACHO MWENZAKE HAKIKA KINA NJAA!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    hakuna haja ya kumrudia mumewe......

    ila hawezi kuwa na shemeji yake...... atulize akili hizo hisia sio za mapenzi....ni macare tu ndo yamemchanganya
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wewe............utani huo sasa!
    Hv si unajua mapenzi ama unasikiaga??


     
  12. n

    ngala moja Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    preta hapo ndipo wanawake wanapoingizwa mjini. kisa eti mkaka kamuonea kamsaidia ktk matatizo naye anamgawia kwa kulipa wema.huo ni kichaa.kuhusu hilo wala asithubutu maana katu hawatakua na amani maana ni kuvunja ukoo wa watu na tuhuma za awali zitahalalishwa na wao wajapo ingia ktk mahusiano. mdada ana kazi yake avute subira atapata mwingine atakayemjali nje ya ukoo huo. na afute kabisa wazo la kumtamani shemejie hata kama alimtendea wema maana kwa kiasi fulani shemejie alikuwa anafukia matendo maovu ya kakake ili yasidhihiri nje na kuwa aibu ya ukoo mzima japo juhudi zake ziligonga mwamba. maisha mbele kwa mbele.preta w end njema
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    ninavyofahamu karne hii hakuna taboos lol
     
  14. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mbona zamani kurithiana kupo ampe shemeji machine asukume mzigo
     
  15. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hii kitendawili nayo...

    With no intention to distort the motion....................vipi kama angekuwa rafiki wa kufa na kuzikana na sio mdogo mtu??????
     
  16. S

    SHIRIRAM New Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikia, uwezekano wa kuwawapenzi upo je shemejie amina anahisia kwa amina? bt 2kumbuke hawa ni ngugu atafute mwingine wakae wapeane raha sio shemejie
     
  17. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kimsingi kama huyo bwana hajatoa talaka bado ni mke wake! uzuri mmoja wa dini ya Kiislam ukishatoa/pata talaka basi anakua huru. Sasa huyu Amina hajapokea talaka, yeye amekimbia nyumbani kwa mumewe japokua mumewe ana makosa makubwa yasiyoweza kusamehewa. Kweli mi nachomshauri huyo Amina adai talaka ili awe huru na huyo kisirani. Yeye aliona mimba imefika miezi 7 hawazi tena kula mzigo kahimia kwa lijimama! Mtu kama huyu hapa kwetu Yemen, ni chakula ya Nguruwe, hafai kuishi na mtu. Huyo shemeji mtu nae anaweza kujiingiza kwenye matatizo kama huyo kisirani atagundua dogo anakula mzigo wake asiyoutunza. Ila kama shemeji analipa, dogo hana budi kuonja kidogo tu, yan SUNA
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Preta bwana una vituko
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Cha msingi hapa naona aachane na wote
    Kwanza akianza mahusiano na shemeji itaanza kuleta migongano katika familia zao kwa ujumla
    Pili kama hana hisia na mmewe kabisa akae atulie inawezekana yupo mungu aliyempangia katika maisha yake
    Lakini kuanza mahusiano na shemeji yake aachane na hilo wazo kabisa..
    Uzuri wanaume bado wapo hawajaisha duniani kama hamuhitaji mmewe..
    *****************shemeji NO***************************
     
  20. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Preta Preata niatakusemelea kwa Ndallo weyeee....
     
Loading...