Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji na ninapenda kujitolea!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Visionmark, Jan 2, 2012.

  1. V

    Visionmark Senior Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wana JF, mimi ni kijana ambaye mnamo mwaka 2010 nilimaliza shahada yangu ya kwanza ktk masuala ya usimamizi wa wanyamapori (BSc. Wildlife Management), hv sasa nina mwaka nikiwa nimeajiriwa ktk kampuni moja binafsi jijini Dsm ambayo haiendani kabisa na kile nilichosomea. Hivyo nawaomba wana JF kama kuna mtu anataarifa yakuwepo kwa taasisi binafsi linayojihusisha na uhifadhi/usimamizi wa wanyama pori au mazingira yenye nafasi za kujitolea basi anijuze! Na kheri ya mwaka mpya 2012 kwenu nyote!
     
  2. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Embu cheki na hawa watu wa Frankfurt Zoological Society tafuta contacts zao unaweza hata ukafanya intern nao, wapo serengeti na ngorongoro sana ni wajerumani na wana mira.di mingi sana Africa
     
  3. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,485
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    hapo ulipo ajiriwa mkuu sipanaweza ni faa mimi na diploma yangu ya law?
     
  4. V

    Visionmark Senior Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana ahsante sana & ntajitahidi kuwatafuta!
     
  5. V

    Visionmark Senior Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaah, mkuu kwa kweli sidhani kama sehem niliyopo hv sasa kama inaweza ikakufaa kwa wewe mtu wa sheria, manake hawa watu wao wanachukua sana sana watu ambao wamesoma masomo ya sayansi kule kidato cha tano na sita au chuo na hasa masomo ya biolojia & kemia!
     
  6. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,485
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    poa mkuu asante kwa kunifahamisha
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wenzako wanatafuta kazi we unataka kukimbia
     
Loading...