Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mwenzi wa maisha!!!

Discussion in 'Love Connect' started by Man Ngosha, Oct 3, 2012.

  1. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari wana Jf,
    Mi ni kijana wa kiume miaka 27,mkiristu,mrefu,naishi Dodoma!Nahitaji msichana ambaye atakuwa mpenz wangu wa moyo na baadae tutaishi wote na kujenga familia yenye furaha na amani.Umri wake uwe miaka 20 -23,mkiristu, mrefu wastani,asiwe mnene sana wala mwembamba sana,awe na degree/degree au anatarajia kugraduate!Itafaa zaidi akiwa Dodoma pia.
    Aliye serious na mahusiano aniPM
     
  2. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We una degree?
     
  3. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rangi ya umtakaye?
     
  4. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rangi yako?
     
  5. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi nina degree,rangi yangu maji ya kunde!!
     
  6. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,478
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kaka ukiwa unatafuta mwanamke wa kuoa kwa style hii ya jamvini humu utakuja kujiopolea jini bureeee.
    Kua muangalifu. Itakula kwako.
    We unadhani mpenzi anatafutwa kama nyanya sokoni?


    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    unamuhitaji wa kazi gani? mia
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mbona wamtisha mwenzio
     
Loading...