Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mwenza wa maisha

Discussion in 'Love Connect' started by emmi, Apr 25, 2012.

  1. e

    emmi Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa emmi,nahitaji mwenza wa maisha miaka kuanzia 39-43 awe na siha njema mwenye muonekano mzuri awe mcha Mungu na awe mwenye kujishughulisha,kujiamini,awe na mtoto walau mmoja.Je wewe una sifa hizo?ni PM
    Mimi nina miaka 33 ninafanya kazi Dar,kama na wakujaribu pliz usipoteze muda wako bure.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Nakutakia fanaka mama usikutane na maplay boy wakakuaribia ndoto yako!!
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Una masahibu gani hadi uje utafute mtandaoni
    OTIS
     
  4. M

    Mbofu JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miaka 33 yote! Polee! Ucjal 2lia Mungu ataleta mme mwema..usitafte mme mtandaoni kmwe si utamadun we2.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    good luck mwaya,wengine wametafuta humu humu na wamepata hata wewe utapata.....
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sielewi mtu kuja kutafuta mwanaume/mke humu ndani...alafu mkichezewa mnalalamika. Dada una 33yrs old and ur single..u aint gotta man...tatizo ni nini...anyway Goodluck...All the best..u never know
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Awe walau na mtoto? Kwani wewe unajijua kwamba huna uwezo wa kuzaa? Halafu kwanini kuanzia miaka 39 wakati wewe una 33 tu? Kwanini basi isiwe miaka kuanzia 34?
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hujaona mtu mwenyewe anaitwa chinga boy? Wavuta bangi wa box 2 ndo walikuwa wanajiita hivyo. chinga boy na ujinga wa kupiga chata kila kona.
     
  9. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    CV yako haijakailika, hebu tuwekee elimu yako, kazi gani unafanya. Una mtoto au watoto? Uliwahi kuolewa? Watu wanataka kujua taarifa kama hizo. Nakutakia safari njema
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Madam, hicho kigezo ni general mno. By the way, mthaminishaji wa mwonekano mzuri ni wewe.

     
  11. S

    Supermwanangu Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona mie ndo wako maana vigezo vyote ninavyo kinakosekana kimoja ambacho tutaelewana! nitumie mail yako nikupe profile yangu
     
  12. D

    Diccky4 Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tuwasiliane diccky4@ovi.com
     
  13. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kaka, kwani amesema anataka kusafiri? Safari njema ya nini tena
     
  14. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Nami pia natafuta. Tafadhali tuwasiliane kama tu unakidhi vigezo:

     
  15. D

    Diccky4 Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naomba na ww usiwe unajaribu!maana wanawake wengi wa jamii joking nyingi na wa kuangalia maslahi,kama ww haupo huko mm pia natafuta mke na niko serious kweli na sijaribu nataka mke nina miaka 43
     
  16. mtotomaasai

    mtotomaasai Member

    #16
    Apr 16, 2015
    Joined: Dec 2, 2013
    Messages: 27
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    hahaha,aya bwana kila la kheri mtapata,ila umri uwo mlikua wapi na kwa nini ujitangazie ninyi ndo wale mnakutana na matatizo mnalia,utapata mtu jini !!!!! kua makini
     
Loading...