Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mwalimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Laura Mkaju, Jun 29, 2011.

  1. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mwalimu wa kunifundisha kubold heading hapa kwenye jukwaa letu la JF
     
  2. c

    charndams JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nipo hapa under strict conditions....kula, kunywa,kuoga,kulala, kuamka, kucheka na kulia vyote kwako. upo???
     
Loading...