Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mume 33-40 age

Discussion in 'Love Connect' started by mushijack, Feb 19, 2011.

  1. m

    mushijack Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni msichana tayari 32yrs sijawahi kuolewa na sina mtoto. Ninahitaji mume Mkristo tayari kupima VVU pia awe amesoma angalau kidato cha sita, awe ameajiriwa au amejiajiri mwenyewe. Mimi nina elimu ya Advance diploma na nimeajiriwa na kampuni fulani hapa Dar es salaam. Samahani najua wengi mtaniponda nakadhalika lakini mimi niko serious kabisa nimeshachoka maisha ya upweke na ubusy wa kazi kiasi kwamba hata muda wa kukutana na watu nakosa. Sitakasirika kwa wale watakaoniponda ila kwa wale walioko serious ni tumie message kwenye profile yangu then tutaendelea kuwasiliana. Naomba tafadhali uelewe niko serious sana kuhusu hili swala na siyo kwamba nina tabia mbaya au labda muhuni au mi mwenyewe sina mvuto hapana, nadhani kwa kadri tutakavyozidi kufahamiana utanifahamu na kunielewa vizuri. Niko nasubiri Private message (PM) kwa wale tu walioko serious karibuni.
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Vp hapo kwenye umri hauwezi kushuka kidogo? Nahisi kama vile hii bahati inanihusu kabisa.
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Karibu Jamvini Mushijack.. (Naona hii ndio post ya kwanza)
    All the Best and am sure utapata Singles humu Jamvini ni wa Kumwaga...
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Dada,
    Nakutakia mafanikio.
    Mimi si kati ya wale watakaokusema vibaya, maana unachagua njia njema ya kuishi kiuwenza na kufarijiana na mwenzi wako!
    Bahati mbaya mimi nishabukiwa, lakini vinginevyo ningekutumia ujumbe ili tuingie kwenye biashara serious!

    Seriously ninaamini utapata mtu mwaminifu hapa ndani!
    Lakini ukipata utoe feedback, na kwa kuwa umejiunga kwa kuanzisha mada hiyo, huu usiwe mwisho wako wa kuja hapa, hata kama matarajio yako yatakuwa ndivyo sivyo!
    Tunakupenda sana!
     
  6. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakutakia kila rakheri
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii ndio inaonesha kweli yupo serious..., kuliko wale wote ambao wameshatoa mabandiko yao...
    Sasa wewe endelea hapa kuuliza maswali wakati wenzako wameshatuma application
    Ushauri wangu Konga hicho kibutton cha PM Opportunity Never Knocks Twice...
     
  8. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi npo, ntafte fasta..
    Mana vigezo nnavyo
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    I can see...This is a serious business!
    Naomba wadau tusiingize mizaha kwa suala kama hili!...hope u know worram say!
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yeye anataka mum-PM tu, hapa sijui kama atachangia tena
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Worram = What I am???? :A S 13:
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    VoR we unahamasisha wenzako tu... mbona we hutumi?
     
  13. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii mambo ya kutafuta mpenzi humu ndani sasa kama ugonjwa wa kuambukiza. Au ni ishara kwamba kuna tatizo la watu kutongozana live inabidi kupitia humu? Lakini nakutakia heri mama
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nahisi kama nime-qualify. Ebu jidescribe angalau kidogo. Mimi napenda upande wa nyuma uwe umekamilika. Sijui kama ndivyo ulivyo?
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Someone has Stolen My Heart....
    Akinirudishia ndio nitakuwa na uwezo wa kuweza kumpa nafasi mwingine...
     
  16. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama tu huhitaji PM za kukuchangamsha na uko serious kweli, then kila la kheri mwanadada:rain:
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pauuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uchukue kwa lazima...huoni mwenzio kachoshwa na upweke?
     
  19. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unajuaje Lizzy...inawezekana tayari ameshaanza mawasiliano....:)

    Kila la heri mushijack, ukipata usiache kutupa feedback! Karibu sana Jamvini.
     
  20. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    niambie honey...?!...i miss you :hug::hug:
     
Loading...