Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mtu wa kupamba

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Asterisk, Oct 15, 2012.

  1. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Husika na title, natafuta mtu wa kupamba, nitakua na event alhamic na ijumaa, ni PM kama unajihusisha na hizo shughuli.
     
  2. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa yangu anafanya kazi hizo ni mtaalam sana namb yake 0714140808
     
  3. w

    wizddallu Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No yangu 0712271441
     
  4. J

    Joyandy New Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namba 0712474801, ninapamba kwa event zote ukutumia namba hiyo utanipata
     
Loading...