Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Mtaalamu wa Ujenzi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Uswe, May 9, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nataka kufanya marekebisho flani kwenye nyumba, tayari architect amekwishafanya michoro sasa ninatafuta mtu anayeweza kufanya kazi ya ujenzi, site ipo salasala.

    mtu anayeweza au mwenye interest aniPM ili kama vipi jumapili twende tukaangalie kazi na nipate makadirio yake

    tukielewana kazi itaanza mapema
     
  2. I

    Incredible JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 80
    kuna fundi namfahamu ni fundi mzuri na ni mwaminifu. Alinisaidia kurekebisha ya kwangu. Yeye kusema kweli siyo msomi kama unatafuta mwenye degree basi huyu hakufai. Ila mimi namjua ni fundi makini na mwaminifu. Namba zake ni 0784-822978
     
  3. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nitakucheck on that
     
  4. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unatafuta mtaalam wa ujenzi kwa maana ya "contractor" au Fundi mwashi? be specific
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nami naungana na aliyetaja ana fundi asiye na degree. Nami ninaye ambaye alinijengea nyumba yangu na kurekebisha banda langu
    Ni mzuri lakini hana degree. Sifa yake kubwa ni UAMINIFU haibi kitu chochote.
    No yake ni 065 39 64 211 - Anaitwa Kidevu
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante mvumilivu wangu
     
  7. s

    sithole JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu hakuna fundi asiyepiga panga!hata fundi akiwa muaminifu vipi,vibarua wake watakupiga cement tuu!cha muhimu uwe na msimamizi asiyechoka!manake jua kali saa 8 msimamiz akienda kula ndio hapo unapigwa bao!kila la heri mkubwa
     
  8. D

    DCM Senior Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaribu na huyu mwenye no 0712519797 yeye anaitwa Thomas,ni fundi mzuri sana na ndio anayenijengea nyumba yangu na ni mtu muaminifu.
     
  9. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa haraka haraka mafundi wote waliopendekezwa hapa ni waaminifu...sasa ni nani wanaoibia wajenzi? ni vibarua? au inawezekana kabisa watu hawaibiwi ila wasi wasi tu.. mi nadhani huwa hamuibiwi acheni woga, mafundi wote ni waaminifu, haswa hawa wasio na madegree!!:israel::israel:
     
  10. s

    saq JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok,
    Kama unahitj. vifaa vya ujenzi.. umipigie huyu jamaa.
    Anayo vitu za ujenzi za kisasa, na pia ana fiti.
    0655 768 786.

    Pia Anafanya Wood Flooring (leminated)m
    ...
     
  11. E

    Enny JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwa mtazamo huo naona mafundi wenye degree ndio wezi basi!,
     
Loading...